Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Sandagila Mgaya, Mar 21, 2012.

  1. S

    Sandagila Mgaya New Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tume ya uchanguzi inadai kutumia daftari la zamani la kupigia kula. Je hakuwa watu waliofikisha umri wa miaka 18 tangia hapo? Ukweli ni kwamba haki za watu zimevunjwa.
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mimi natamani daftari lifutwe lote lianze upya kwa uwazi.
     
Loading...