Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa 2015, CHADEMA, CCM hali ya hewa si shwari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CPA, Jul 11, 2011.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hali ya hewa ndani ya vyama vikuu hivi wili kuelekea uchaguzi wa 2015, c mzuri. Huku ccm wakipambana na lowassa anayetaka urais kwa udi na uvumba na akielekea kupata sapoti na kuwaachia NAPE NA MUKAMA vumbi na siku zao 90 zilizowashinda kutekelezeka. Huku Zile tetes za zito na nccr naona zinaweza kuwa kweli. Hali inavyonyesha Zitto anapigania kugombea urahisi 2015 kama lowassa. Hali inavyojionyesha cdm, zitto atachukua form ya kinyang'anyiro cha urais na endapo cdm hawatampa fursa hiyo anaenda NCCR. Kauli yake aliyeweka facebook, kuhusu ile kauli ya JK kule kigoma ya kuwa rais ajae yafaa awe kijana imempa kichwa. Na tuhuma anazitoa kwa mh.mbowe juu ya gazeti la tz daima, inaonyesha ni jinsi gani uhasama wa zitto na mbowe unavyozidi kukua, huku wadadisi wa siasa wanasema chanzo ni uraisi 2015. Uchaguzi wa 2015 ni kivumbi, huku zito anachafua hali ya hewa cdm na ccm lowassa anachafua hali ya hewa. Yangu macho
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Zitto hawezi kugombea Urais wewe acha ndoto
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katiba ya Tanzania haimruhusu kutokana na umri wake kwa wakati huo atakuwa hajafikisha miaka 40, kama sijakosea
     
  4. J

    JikeDume Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umbea tu
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Whether Zitto atachukuwa form 2015 au hatochukuwa, binafsi sina shaka hata kidogo kuwa huyu bwana atasababisha mgogoro CHADEMA. Na kwa maoni yangu CHADEMA waanze mkakati wa kukabiliana na matatizo yatakayosababishwa na huyu bwana.
     
  6. n

    ndogwila Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kabwe bado sana kwa siasa ya ajabu ya tz,hao wengine wajitahidi kutusafishia tuone.
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CDM pametulia na umma bado unawaamini lakini magamba yamepoteza uelekeo yanatumia nguvu ya dola ku-survive!
     
Loading...