Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi UWT now: ni Sophia Simba Vs Anne Kilango

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Dude, Oct 20, 2012.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau, mkutano wa 8 wa Umoja wa Wanawake Tanzania(CCM) ndo umeanza punde Dodoma. Moja ya vitu vya msingi leo ni uchaguzi wa mwenyekiti wa jumuiya hiyo taifa.

    Mchuano mkali ni kati ya Sophia Simba na Anne Kilango. Ikumbukwe hawa walianza vita na vijembe muda mrefu na wamekuwa na tofauti za kisiasa na uhasimu wa wazi kabisa.

    Suala la nani ataibuka kidedea leo linasubiriwa kwa hamu sana na wanazi wa pande zote mbili waliojipanga hasa katika kila idara kuanzia majungu,rushwa,fitna na... you know what else..

    Wajumbe ndio wameingia ndani. Tusubiri.

    UPDATES: SOPHIA SIMBA KASHINDA!! KAMGALAGAZA ANNE KILANGO. NI USHINDI MWINGINE KWA KAMBI YA LOWASSA..C
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,708
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    Acha wafu wazike wafu wenzao................
     
  3. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nimekosea njia! Sorry!
     
  4. i

    iseesa JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WOTE "MACHIZI" yeyote atakayechaguliwa ni sawa tu kwa MAGAMBA
     
  5. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wote wawili ni MAGAMBA ila kwa kuwa mshindi lazima apatikane ,wapiga kura wataamua KATI YA CHOO CHA SHIMO AU CHA KUKAA ,kutegea na ulivyozoea.
     
  6. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ikumbukwe pia kuna mgombea mwingine, ye ni naibu waziri. Lakini yeye sio popular kwa kuwa hana makundi. Hii inatafsiriwa na watu wengine kuwa amepandikizwa ili kuondoa makundi yanayohatarisha umoja wa UWT. Si ajabu hata yeye akashinda. Hii ni pacificm theory. Yani kupreserve amani na utulivu na kuondoa makundi ndani ya jumuiya,then yeye ni candidate muafaka.
     
  7. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Afadhali huyu shangingi Sofia aondoke ingawa wote ni gambaz
     
  8. M

    Mundu JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nyerere angekuwepo, watu kama Sofia Simba..wangeishia kuwa makatibu tarafa tu.
     
  9. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kama wote hawafai kwa mtazamo wangu tu.
     
  10. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    “uwezo wa kukitetea chama ninao,na uwezo wa kukivusha 2015 ninao“ By Anne Kilango
     
  11. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wote ni wezi kwa maana ya wanasaidiwa na makundi OVU ambayo yanawasukuma kwa nyuma ila ss tukiangalia twamuona Anna kilango vs Sophia (a.k.a mama wa Mitusi)
     
  12. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanatoa hongo za aina gani?
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Vote for Sophia Simba.
     
  14. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ndiye tunayemataka
     
  15. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wote ni wezi kwa maana ya wanasaidiwa na makundi OVU ambayo yanawasukuma kwa nyuma ila ss tukiangalia twamuona Anna kilango vs Sophia (a.k.a mama wa Mitusi)
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    toka jana sijacheka shauri ya hawa ma alshababu na al uamsho,umenichekesha kweli!
     
  17. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Molemo nakuheshimu sana. hao mama wote wawili hawafai usipoteze kura yako bure ya hapa JF ni bora ukawaacha wafu wazikane wenyewe.

    Kaa pembeni kama huna mgombea tizama kwa mbali wakichaguana wao
     
  18. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nadhani itakuwa hongo ya aina yoyote ile!! you just say what you want.
     
  19. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwezo wa kuwa First Lady ninao,na uwezo wa kukivusha chama 2005 ninao“ By Anne Kilango.

    Kauli mbiu yake mwaka 2005.
     
  20. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    I should also add: na uwezo wa kukibomoa chama pia anao!
     
Loading...