Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi UVCCM vurugu tupu Arusha; Chatanda apigwa, ajificha chini ya meza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commited, Oct 11, 2012.

  1. commited

    commited JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katibu wa CCM Mkoa wa Arusha, Mary Chatanda, amenusurika kipigo baada ya kutuhumiwa kuvuruga uchaguzi wa mkoa wa Jumuiya ya Umoja wa Vijana (UVCCM) akidaiwa kutaka kumpitisha mmoja wa wagombea, Dk. Harold Adamson.

    Tukio hilo lilitokea jana majira ya saa tisa alasiri wakati Chatanda ambaye alikuwa msimamizi wa uchaguzi huo, alipoamuru zoezi la uchaguzi huo lirudiwe baada ya kuwa ulishafanyika, kwa madai kwamba idadi ya wajumbe kutoka wilaya za Monduli na Arumeru haikuwa sahihi.

    Hali hiyo ililazimu Jeshi la Polisi na maafisa Usalama wa Taifa kuingilia kati kuhakikisha amani inarejea ambapo polisi walioletwa kwenye gari aina ya Land Rover yenye namba za usajili PT 0746, waliamua kuwaamrisha waandishi kutoka nje ili wasione kilichokuwa kikiendelea ndani ya ukumbi huo.

    Mara baada ya hali kutulia uchaguzi huo ulirudiwa huku ulinzi ukiwa umeimarishwa na milango ya kuelekea eneo hilo ikiwa imefungwa.

    Hata hivyo vurugu hizo zinahusishwa na makundi hasimu ya urais 2015 ndani ya CCM kwani tokea chaguzi hizo zianze mkoani hapa kuanzia ngazi ya wilaya hali hiyo ilikuwa ikijidhihirisha wazi.
     
  2. m

    malaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Safi sana. Naona mungu kasikia kilio cha wengi.
     
  3. Simba mnyama

    Simba mnyama JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tobaaaaaaaaaa! Siasa za makundi hizo.
     
  4. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waache KUNGURU WAJITAFUNE wenyewe. Wanapisha njia tupite.
     
  5. S

    SUPERXAVERY Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni ishara kwamba chama bado imara, na watu wana uchu wa kushika madaraka katika chama.
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kumbe ndo maana jana niliwaona mitaa ya CCM mkoa na maeneo mengi ya mjini Arusha jana walikuwa walikuwa wanaonekana na minguo yao ya kijani. Watajiju.
     
  7. p

    propagandist Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kajificha chini ya meza kama wenje? wenje staili wataiiga wengi.
     
  8. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hapo kuna uimara gani wa chama wakati watu wanagawanyika na kutaka kurithishana madaraka? We utakuwa umelewa magamba,nakushauri uyavue na uvae magwanda.
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Siku hizi chaguzi za magamba unatakiwa uwe unapasha vuma na kuna wa mbio.. anyway Tendwa ni kipi chama chenye vurugu?
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watamalizana mwaka huu, alafu dhaifu anasema magamba itadumu daima kweli kuna watu wana2mia vichwa kufuga nywele!
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    tendwwa toa tamko
     
  12. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi huyo LOWASSA na mwenzie MEMBE nani kawaambia tunawataka wachukue URAIS.
     
  13. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    Sasa kama walipigana na mapanga na marungu ndani ya ukumbi.Walikwenda kuwinda ama kuchagua?
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Safi sana
     
  15. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo tendwa atasema ni changamoto za kisiasa.
     
  16. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu mama alishawahi kusema uhisiano wake na rais unaenda beyond kazi za chama na serikali,yeye,mkuu wa mkoa waliletwa kwa kazi maalumu lkn cha kushangaza mkoa wa Arusha umekuwa ngome ya kubwa ya CDM,kavuruga chaguz ili mtu anayetakiwa na Ritz 1 ashinde pamoja na kumwaga hela zote hizo bado mipango yao imekwama....
     
  17. 2hery

    2hery JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    wale wazee WAKISHILI bado wapo? nafikiri watamsaidia Tendwa kutoa tamko la hli
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    CCM ndicho chama cha siasa kinachoongoza kwa vurugu kwa sasa hapa Tanzania.
     
  19. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yale yale yaliotekea Mara ya kupeana kichapo cha mbwa mwizi tena anayeiba kuku.
     
  20. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chitanda ni katibu mkuu wa CDM Arusha, chama ambacho ni cha vurugu, alienda kufanya nini ktk uchaguzi wa CCM?
    Mh Nape bado haujarudi toka shopping na kuishitaki CDM kwa kuleta vurugu ktk chaguzi zenu?
     
Loading...