Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi UVCCM TEMEKE vurugu tupu imechochewa na Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Sep 2, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Wenye habari zaidi watuhabarishe yanayojilia hiko Temeke, kwani uchaguzi UVCCM ni patashika ya nguo kuchanika na ile ya Nchimbi(ism) kuchukua mkondo wa kuiba na kukimbiza masanduku ya kura. Kazi kweli kweli.
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habari haieleweki ni nini unataka kueleza acha ushabiki uliokubuhu.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Soma kichwa kikuu cha Habari ya gazeti yalyojilia uchaguzi huo, je kisingizio cha machafuko hayo katika uchaguzi wa UVCC Chadema yahusika? Kwani serikali na CCM machafuko yo yote yatokeayo kisingizio ni Chadema, we unaonaje?
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    magamba bana ,sasa unamind nini wakati habari iko waazi ,mimi sala zangu msambaritike kama somalia,Na Mungu atadhirihisha hilo before 2015!
     
  5. s

    sad JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila kitu kusingizia chadema. hata kama mwana c.c.m kakosa usingizi kisingizio chadema
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    sasa unataka na gazeti akununulie? au akusomee akuwekee kwenye youtube magamba hampendi kujishughulish nyinyi ni wavivu sana
     
  7. k

    kundaseni meena Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    title haiendani na content, go to hell magamba!
     
  8. Dr F. Ndugulile

    Dr F. Ndugulile MP Kigamboni

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Taarifa hizi si za kweli! Uchaguzi uliisha salama na leo kuna uchaguzi mwingine wa Jumuiya ya Wazazi nao ni wa amani kabisa.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Heading na Content mbingu na ardhi.
     
  10. c

    change is must Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha yauane kwani hayana faida kwetu.
     
  11. BEDO NYALUTOGO

    BEDO NYALUTOGO JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,051
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    content na taarifa mbona tofaut sana! kila vurung chadema mkutano wafanye magamba then vrng wa coz cdm is true! tafakar,,,, teh
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Gazeti la Majira ndilo la kulaumiwa maana taarifa iliyonukuliwa ni kutoka gazeti ambalo limekuwa published. Au vipi mdau mwenzetu Ritz
     
  13. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapakuwa na bastola ?
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,472
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    UVCCM wamefanyaje shughuli za chama wakati sensa haijaisha watu wanatakiwa wawepo kwenye sensa? Mbona sijasikia FFU wamefika kurusha mabomu na risasi kwa mkutano huu lakini wa CDM ruksa? Wananchi tumechoka na impact ya fujo za SSM na jeshi lake la polisi tutaiona 2015.
     
  15. a

    andrews JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbwa kaamka
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nini Temeke Leo kimenuka Kinondoni kama kawa hii dhambi ya ubaguzi,rushwa,matabaka hazita waacha kamwe
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Ufalme umefitinika, hatapona mmoja kati yao.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,350
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    afadhali mbunge wa kigamboni umejiunga humu, nitarudi na maswali kwako......
     
  19. m

    mtaullah New Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka uvccm inauliwa na m2 mmoja
     
  20. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Akija kujinyea mavi stela manyanya jukwaani kwa ugonjwa wa kuarisha watasema chadema wamevuruga tumbo lake......cccm mfa maji hachomoki safari hii
     
Loading...