Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi UVCCM mkoa MWANZA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Majita, Dec 8, 2008.

  1. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Jana kulikuwa na Uchaguzi wa UVCCM mkoa wa mwanza.Nani na nani kashinda katika nafasi ipi.Wenye taarifa hebu mtujuze
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Majita hizi habari zaweza tafutwa kwenye kurasa za magazeti ya CCM maana hizo si national news kwa mtizamo wangu lakini .
     
Loading...