Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uchaguzi umepita lakini sio mbaya tukijukumbusha baadhi ya matukio

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Dec 13, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    LOL.
     
  2. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha! Ni kama anasema: "T-shirt na kofia zenu ntavaa lakini kura yangu kwa mnyika na CHADEMA" na kweli tunaamini ametenda hivyo, si unamuona Mnyika mjengoni?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du...Hii sikuiona hata nyakati zile za uchaguzi....ni ya ukweli aisee!
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mtaani niliko ilikuwa maarufu sana hii. Siku ya kampeni za JK watu wakaamka asubuhi kwenda kuwahi T-shirt na Kofia na bendera.

    Mkutano ulipoisha watu wako ndani ya uzi wa kijani na njano alafu vidole viwili juu. Acha FFU washuke kwenye magari. Mbona watu walitafutana.

    Wenyewe wanasema, KODI YETU HII, WOte tunahaki ya kufaudu
     
  5. A

    Aine JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni kweli jamani?
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    haswa
     
  7. M

    Msindima JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duniani kuna mambo.
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    picha ya kwenye kampeni. Picha hii imechakachuliwa na CCM ili kuonekane kulikuwa na nyomi kumbe hakuna kitu! CCM noma.
     
Loading...