Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi umeisha tuangalie kinachofuata.....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sokomoko, Nov 4, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndugu zanguni wana JF,

    Mimi kama mtanzania nisiekuwa na chama sina budi kuchukua fursa hii kuwapongeza wananchi wenzangu kwa uvumilivu mlioonyesha katika kipindi kigumu cha uchaguzi hasa matukio yaliyokuwa yakitokea sambamba na upigaji na kuhesabu kura.

    Kutokana na mazingina ya katiba ya nchi yetu hakuna chochote kitakachofanyika kwenye nafasi ya urais kwahiyo nadhani kwa majimbo yenye kuaminika kuwa yalikuwa na uvunjaji wa haki za msingi za wapiga kura hakuna budi kupeleka kesi mahakamani ili kuitisha chaguzi ndogo na kuongeza nguvu bungeni.
     
  2. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hauna chama wewe?
    Unafiki sio kitu kizuri sokomoko
     
Loading...