Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi Umeisha! Sasa ni makali ya Mgao wa Umeme KULIKONI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sita Sita, Nov 2, 2010.

  1. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naripoti nikiwa maeneo ya tabata Kimanga, Eneo lote hili umeme umekatika mida ya saa nne kasoro kama dakika 15 (2145hrs)

    Nahisi ndo mpango wa kuchakachua kura za Segerea
     
  2. coby

    coby JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni mwendo mdundo kama Ubungo hakuna kuingia mtu wala kutoka hadi akaguliwe, ikiwezekana hadi kwenye nyeti kudadadeki!!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Mdee,Mnyika nendeni uko mkaongeze uzito pls .
    Kama kulala mtalala next week pls
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nina wasiwasi kuna kitu kinafanyika hawezekani kila ikifika sa 0945 mbezi beach umeme wanakata sijui kwingine

    Jana walikata sa 2145 hrs na leo hivyo hivyo

    Kuna mtu anaweza kunisadia kinachoendelea
     
  5. Mpenzi

    Mpenzi Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujinga mtu kwani siku ngapi umeme unatatikaga Au ndio utie dosari tuu?, Kaoge ukilamalize nenda na wewe ukalinde mlangoni.
     
  6. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Roho inauma sana kwa kweli. Hivi CCM kuna watu wenye dhamila na kumuogopa Mungu. Kama kuna mtu ambaye anasema ameokoka na anasupport CCM, ajue anajidanganya na anasupport wizi, Mungu hapendi.
     
  7. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Re: Umeme umekatika tabata
    Ujinga mtu kwani siku ngapi umeme unatatikaga Au ndio utie dosari tuu?, Kaoge ukilamalize nenda na wewe ukalinde mlangoni.

    NAHISI HUJUI MAANA YA VITA
    A WAR IS WON BEFORE THE FIGHT BEGINS, NI MAMBO YA MBINU 2
    KAMA HUJUI RUDI SHULE
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwanadad mdee mwacheni apumzike ila soja Mnyika leo ukakeshe huku usisahau boardgurds wako wa Loyola.
     
  9. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mbezi kwa msuguri wamekata. Tutajuta kuchagua chadema
     
  10. inols

    inols JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wewe jamaa vipi mbona una fikra mgando, who said change is cheap, think beyond your nose young lad? alaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. inols

    inols JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wewe jamaa vipi 'SEXON2000' who said change is cheap, think beyond your nose young lad and stop being myopic alaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!
     
  12. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Sitakaa nijute kuchagua CHADEMA! In fwakt, nina raha sanaaaaa hata hayo mengine siyaoni. Teh teh teh teh!!!
     
  13. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waache wakate sio umeme tu hata maji wakate chadema chaguo letu
     
  14. M

    Mtindii Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nasema wakate tuu huo umeme, coz mwisho wa siku hata hao ndugu zao ni majirani zetu hatuwataki!!
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    wana CCM mtueleze tangu jana maeneo mengi ya dar hakuna umeme,jee hayo ndiyo mazingira ya kutoa ajira 1M?nathubutu kusema yeyote aliyeipa kura CCM HANA AKILI TIMAMU!!!
     
  16. L

    LUINASIA New Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yako bei ya umeme itapanda mwaka ujao mwezi wa January jiandae
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tangu juzi Umeme unakatwa maeneo mengi dar, hasa mchana. Je, kunani? Mbona wakati wa kampeni haukukatwa kwa kiwango hiki?
     
  18. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sasa unataka degree kujua kuwa wameshashinda na hawana sababu ya kuwapa umeme na huduma nyingine mpaka wakati wa kampeni 2015?
     
  19. M

    MpitaNjia Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jibu jepesi na rahisi.... wanakata umeme ili waendelee kuchakachua na wananchi msiangalie TV na kusikiliza Radio kupata matokeo ya kura za awali.................. UCHAKACHUAJI huoo
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    CCM huwajui tena kwa visirani
     
Loading...