Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi umeisha na Rais anahapishwa leo.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaKiiza, Nov 6, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nikweli uchaguzi umeisha na wengi wamebaki na majeraha nawengine waliwekeza lakini wakakosa majimbo waliyoyataka!!sasa tutegemee kesi ngapi zakupinga matokeo ya ubunge?je nimajimbo yapi yatakuwa ya kwanza kwenda mahakamani?? Na wagombea wa chama gani unaona wanapaswa kwenda mahakamani??
     
Loading...