Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi States leo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kang, Nov 2, 2010.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Wakati tunazidi kusubiri matokeo yachakachuliwe!

    Tukumbuke pia kuwa leo ni uchaguzi US. Ambako inasemekana Democrats watapoteza majority kwenye senate, hii ni kutokana na hali mbaya ya kiuchumi hasa ukosefu wa kazi iliyotawala tangu Obama alipoingia madarakani.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kuna tetesi kuwa obantu ana hali ngumu huko
     
  3. l

    lily JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waipeleke chadema huko ha ha ha ha
     
  4. T

    Taso JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    "Jukwaa la Siasa" maana yake siasa za Bongo! Peleka taarifa za Obama and Democrats kwenye International forum huko! So much for ukosefu wa kazi US na Dems kupoteza majority, who cares
     
Loading...