Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi serikali ya mitaa: CUF ya Pili???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tumain, Nov 13, 2009.

  1. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Katika mkutano huo natarajia kulieleza taifa mchakato wote wa makubaliano uliofanyika kati ya CUF na CCM... naomba Watanzania waje kwa wingi kuungana na wanafunzi hao na wabunge wa CUF kutoka Ofisi za Bunge kuelekea Nyerere Square.”

    Hamad alisema mpaka sasa wananchi wameanza kuelewa umuhimu wa uamuzi huo kwa kuwa wanaendelea kuwahamasisha na wana matumaini makubwa wananchi wataelewa vizuri makubaliano ya kumtambua Rais Karume.
    Siku hiyo ya Jumamosi nitaeleza mchakato mzima wa namna chama chetu kilivyotafuta suluhu ya kufikia muafaka,” alisema Hamad.

    Maamuzi yaliyofanywa ni matakatifu kabisa na hakuna chembechembe yoyote ya rushwa ikiwa kama kawaida yetu tunatarajia kufanya vizuri katika uchaguzi mkuu ujao.”

    Hamad alisema wakati CCM wanagombana, CUF wanatafuta amani, akisema kuwa chama hicho kikuu cha upinzani visiwani ndicho mbadala kwa uongozi wa Zanzibar.
    Mbunge wa Jimbo la Mkanyageni, Mohamed Mnyaa alisema licha ya matokeo ya uchaguzi wa serikali za mitaa kuonyesha CUF imeshika nafasi ya pili, wanachama hawana budi kuzidi kushirikiana na chama hicho ili kupata ushindi zaidi mwakani.

    CUF imekuwa chama cha pili kiushindi licha ya sheria kupindishwa katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliopita kwa hiyo chama mbadala ni CUF kote Tanzania Bara na Visiwani” alisema Mnyaa.
    Wiki iliyopita Maalim Seif Shariff Hamad aliwaambia wafuasi wa CUF katika mkutano wa hadhara kuwa wamefikia uamuzi wa kumtambua Rais Karume baada ya kutomtambua tangu mwaka 2005 baada ya kutangazwa kwa matokeo ya uchaguzi mkuu.
     
  2. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tuwapongeze CUF kwa mafanikio yao lakini watuambia vizuri muafaka na CCM vipi?
     
  3. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tunaomba takwimu.
    Amandla.......
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ya pili maana yake nini? Mshindi ni mmoja tu. CCM.
     
  5. I

    Ilongo JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 25, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kuna goli la kufutia machozi pia
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Goli hili bado halikufanyi MSHINDI!
     
  7. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Washindi wako wengi kuna first, second, third ....and last. kila nafasi ina umuhimu wake. data ndiyo issue lakini hizi ni kauli za wanasiasa wa CUF
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Chadema imeshika nafasi ya ngapi?
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ya kwanza.
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CUF hawakusema ni Washindi, bali washindi wa Pili. Maana yake kama kuna multiple choice questions all wewe correct answers but CCM was the best answer, that alone does not mean others were not answers, furthermore, probably all were correct answers but cuf was the second most correct answer.

    Lazima wajipongeze CUF. Hujasikia watu wanaenda kupiga kura lakini hata uliyopiga haihesabiwi na unapata kura 0? Katika darasa lenye watoto 280, hata aliyeshika namba 200 ni mshindi, aliyeshindwa ni mmoja tu - yule wa 280. Wengine wote wameshinda, lakini aliyeshinda zaidi ni wa kwanza.

    Leka
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Hongera sana CUF. maslahi ya taifa mbele daima kuliko ulafi wa watawala. Wekeni sasa mambo hadharani
     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Acha wivu wa kike wewe
     
  13. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kwanza wanachapana watahesabu matokeo baadae.
    Maana yake ni chama mbadala kushika dola..kwa lugha ya kisiasa.
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hiyo sio lugha yangu. Ahsante.
     
  15. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ungeenda straight to the point na kusema "kafu" yaishinda chadema katika chaguzi za serikali za mitaa, kulikoni kuzunguka na kusema cuf ya pili
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sio CHADEMA tu bali hata NCCR, TLP na vingine vyote.

    Hongera sana CUF. kazeni buti sasa mshike hatamu,
     
  17. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii tu inaonyesha ufinyu wako wa mawazo. Wanawake wameingia vipi humu?

    Amandla........
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata rais wako MKAPA alilitumia sana neno hilo mbona hukumuuliza.au ulikuwa bado mchanga?

    nakwambi hata wewe ACHA WIVU WA KIKE
     
  19. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa vile kasema Mkapa ndiyo unaona inahalalisha? Na unajuaje kuwa sikumuuliza?

    Unazidi kuthibitisha ufinyu wako wa mawazo!

    Amandla.......
     
Loading...