Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi na Ujuha wetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurta, Nov 22, 2010.

  1. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tukichagua viongozi kijuha, tutaongozwa kijuha, na tutaishi kijuha.
    - Ayoub Rioba (Mwananchi Jumapili)
    :attention:
    Nimeipenda dhana ya UJUHA na ikanikumbusha habari za Mfalme ****.
     
Loading...