Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uchaguzi mkuu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by wikama, Nov 2, 2010.

  1. w

    wikama Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukishinda sherekea kwa amani siyo kuanza vurugu kwawale uliowashinda polisi wakigeuka mtapata tabu badala ya raha, au ndo ulimbukkeni wa madaraka ? nawashauri walioshinda wawe watulivu waende bungeni kwa kutetea wananchi na hoja za msingi siyo kuropoka tu igeni nyendo za Dr.Slaa anayetoa mambo kwa evidence! he is good !
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    sawa tumekusikia lakini wanaoanzisha vurugu ni CCM...oops sorry I mean wale waliodondokea pua
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Dr Slaa right now anakusanya evidence kila kona ili ajue CCM anawabanaje
     
Loading...