Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi Mkuu wa Bavicha-Mwanahalisi laeleza kila kitu nyuma ya pazia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 1, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nimelisoma gazeti la leo la mwanahalisi.Nimekuwa nikifurahishwa na uandishi wa gazeti hili kutokana na umahiri wa waandishi wake.Pamoja na mambo yote mazuri yaliyoandikwa leo,nimefurahishwa na habari inayohusu uchaguzi mkuu wa Bavicha uliomalizika.Hakika kila kitu kimewekwa hadharani.Kuna mgombea mmoja ambaye alituhumiwa kutoa rushwa kwa wajumbe kupitia M-pesa na Tigo Pesa.Wengine tulidhani labda ni majungu tu yaliyosababishwa na wapinzani wake.Kumbe hisia zetu hazikuwa sahihi.Mwandishi wa gazeti la mwanahalisi Alfred Lucas ametoboa kila kitu,ameenda mbali kwa kutaja na kuziandika namba zote zilizopokea pesa hizo mpaka muda zilipotumwa.Hakika hii nimeipenda.Huu ndio uandishi na uchunguzi wa habari tunaoutaka.Hakuna atakayesimama na kusema niliondolewa kwenye mchakato kwa uonevu.Mambo yote yako hadharani.Hata wale Matomaso waliopenyeza uongo wa porini wataamini sasa...........
    Hongera Mwanahalisi,waandishi wengine igeni mfano huu.
     
  2. diplomatics

    diplomatics JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Siku zote mwanahalisi ni gazeti bora TZ mengine yanafuata.Wandishi wake hawa bahatishi.Tunaomba mwanahalisi muende Tarime-nyamongo mkatuletee ukweli
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Habari Leo,mpoooo??? Jamba Leo,mpoooo???? Mkuchika upooooo???? Nnur,mpooooo???? UVCCM,mpooooo????
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja nikakamate nakala yangu muda si mrefu, nadhan kuna mambo mazuri! Mwanzo Mwisho huwa naliwaza hilo gazatte!
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    tupooo! Peoples power!
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good job
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Safi sana! Ngoja nikanunue nakala yangu sasa hivi!!
     
  8. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nalikubali sana mwanahalisi,hawabahatishi na wala hawaandiki habari za majungu,hawaandiki habari ili kuuza gazeti they rely on the truth...magazeti mengine igeni mfano huu...no one will come na kusema uchaguzi bavicha ulikuwa ni majungu isipokuwa magamba ambao wanafanya kila hila kuichafua chadema...big up mwanahalisi
     
  9. o

    olng'ojine Senior Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wandugu wapenzi, wengine wenu tuko mbali kuweza kupata nakala ya hilo gazeti tunalolipenda. Ombi; mtumegee basi walau sehemu ya habari yenyewe ili tuwepamoja. NB: wanachelewa sana kuweka nakala yao kwenye ukurasa wao wa mtandao.
     
  10. A

    Akiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    huyo ndio sued kubenea au mpiganaji huwa haogopi chochote
     
  11. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    advert!!
     
  12. t

    tambarare Senior Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I miss this newspaper a lot jamani wahusika tunaomba muwe mnaliweka mtandaoni mapema tupo ughaibuni tunalikosa sana maana ndo gazeti linalozungumza upande mwingine wa watu
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    niwekeeni nakala hapa...ili nijue maana kuna yule kijana wetu humu jf juzi kajitetea sana........ole wake nikute jina lake mle kama alituma hizo tgo pesa na m-pesa......
     
  14. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nashauri mwenye nalo a-scan na kulitupia hapa jamvini.
     
  15. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kawa mi huwa sinunui gazeti lingine zaidi ya mwanahalisi na Raia mwema
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mwanahalisi
    Gazeti 1 la mwanahalisi=2888888xhabari leo

    huwezi fananisha hilo gazeti na na hayamengine yanayofuata upepo hususani habari leo na kak yeke

    mwanahalisi daima
     
  17. t

    tufikiri Senior Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  18. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Binafsi naikubali ya kazi ya kubenea na habari nimeisoma yote ni ukweli mtupu. Pia ni mwendelezo wa misimamo isioyumba ya Chadema kusimamia haki.
     
  19. h

    hans79 JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
     
  20. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hili si ndilo gazeti la mwandishi wake Kubenea kununuliwa na RA ? hili limeisha kosa imani kwa watz
     
Loading...