Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi mkuu: Mawaziri kuanza ziara za mikoani!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tonge, May 21, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    KATIKA kile kinachoonekana ni kujipanga vema na kujihami kwa maswali magumu wakati wa kampeni za uchaguzi, Ikulu imetoa waraka wa kuzuia mawaziri kusafiri nje na badala yake kuwaagiza kuzunguka mikoani kuelezea mafanikio ya serikali ya awamu ya nne.

    Waraka huo, ambao umepewa jina la "Mlitutuma, Tumetekeleza, Tumerudi Kuwaelezeni Tulivyotekeleza na Kuwasikilizeni", pia unawaagiza mawaziri kukutana na watu wa aina mbalimbali kwenye ziara hizo, wakiwemo viongozi wa dini na viongozi wa vyama vya wafanyakazi.

    -Haya ni matumizi mabaya ya fedha za walipa kodi kabisa kwa sababu sioni watacho ongea huko mikoani kwani hawana walichofanya.

    -Sisi wafanyakazi hatuwataki hata kuwaona kwani tulishaambiwa na muajiri wetu mkuu kuwa hanihitaji kura zetu ili awe rais, sasa watuache tuamue cha kufanya wakati ukifika.

    -Waende kuongea na wazee wa kila mkoa kama JK alivyofanya ILI WAPIGIWE MAKOFI NA VIGELEGELE, WAKIJA KWETU TUNAWAKIMBIZA.

    JAMANI JAMANI TUMECHOKA, SISIWANANCHI TUKISEMA UOZO WA SERIKALI, MAWAZIRI WANAKAA KIMYA ILA DEVELOPMENT PARTNERS WAMESEMA MAMBO MAKUU MATATU KAMA KASI NDOGO YA KUSHUGHULIKIA UFISADI, KUSHINDWA KWA SERIKALI KUPANDISHA UCHUMI NA MATUMIZI MABAYA YA SERIKALI NA KUSHINDWA KUSIMAMIA HELA ZA SERIKALI WAZIRI WA FEDHA ANAHAHA NA ANAANDAA TAARIFA.JE KIPI HAO MAWAZIRI WATAENDA KUWAAMBIA WANANCHI WAKATI TAYARI HATA WAGENI WANAJUA KUWA SIO WAADILIFU?

    Mkereketwa.:rip:

     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Laiti ningekuwa MOD wa JF!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :ban::ban::ban::ban::ban::ban:
     
  4. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tatizo kuna watu wasiojua jinsi ya kupambanua hoja. Ukweli ni kwamba, kitendo cha Serikali kuwatumia mawaziri kwenda mikoani "kuelezea" utekelezaji wa Ilani ya Uchaguzi ya CCM ni sawa na kufanya kampeni, tena kwa kutumia fedha za Watanzania, walipakodi, wengi wao ambao si wanachama wa CCM.

    Kinachojadiliwa hapa ni utawala bora wenye uwajibikaji. CCM na Serikali yake inatumia fedha za wananchi kwa kufanya kazi za Chama, kwa kigezo kwamba Serikali ina wajibu wa kuwaelezea wananchi jinsi ilivyotekeleza ahadi. Kwa nini isingoje wakati wa Kampeni na ifanye hivyo kwa kutumia fedha zake? Huu ni wizi, tena wa mchana kweupe!

    ./Mwana wa Haki
     
  5. doup

    doup JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mii nafikiri hawa jaamaaa wameanza kampani kiana kabra ya kipyega kupulizwa
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    asante...Muelimishe huyu malaria sugu! I wonder what percentage of Tzians dont see this!
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tendwa mbona anatendwa halafu kimya?! CCM wameanza kampeni. Kwani kampeni huwa nini? si kwenda kwa wananchi na kuwaeleza sera zako ili wakuchague? Mbona CCM wanaenda kuafanya hivyo sasa, kwa fedha ya walipa kodi?

    Tendwa wanakutenda hao mjomba. Wewe unakomalia CCJ isipate usajili wa kudumu watu wanakutenda huko!
     
  8. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    malaria sugu,shame on you!! nina uhakika hukuisoma hiyo habari between lines japo poits za kuipinga hizo ziara zipo peupe kabisa. CHADEMA hawapingi mawaziri kutembelea mikoani ila suala wanaenda kufanya nini kwa gharama ya nani na kwa wakati gani?
    screw up yourself!
     
Loading...