Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi mkuu kufanyika kabla ya okt 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JoJiPoJi, Aug 9, 2009.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kwa wale wanaotaka kugombea uongozi ktk uchaguzi mkuu ujao wamejiandaaje iwapo mh rais atalazimika kuvunja bunge kutokana na serikali yake kushindwa kutekeleza maazimio ya bunge, inawezekana rais akachukua uamuzi huo ili kuwapoteza mafisadi ili wasipate muda wa kurudi kwa wananchi ili kuwalaghai,
     
  2. m

    msabato masalia Senior Member

    #2
    Aug 9, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni tetesi au wewe unafikilia hivyo?
     
  3. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Katika Serikali usije kutegemea hilo linawezekana
     
  4. R

    Rayase Member

    #4
    Aug 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nadhani hayo ni mawazo kubomoa zaidi kwa nini tusubiri mpaka serikali ivunjwe?
     
Loading...