Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi mkuu 2010 kuvurugika?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaNanii, Oct 25, 2010.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani huwezi amini. Zikiwa zimebaki siku 5 tu kabla ya uchaguzi mkuu kufanyika WASIMAMIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA bado hawajafahamika mpaka sasa.

    Mimi nipo katika mkoa wa Dar es salaam. Na nimefuatilia kwa karibu sana zoezi hili la kuchagua wasimamizi wa vituo vya kupigia kura. Lakini nimeona kuna ujanja mkubwa unafanywa ili kuingiza wasimamizi ambao kwa namna moja au nyingine watapendelea chama tawala.

    Ukienda kwa mkurugenzi wa manispaa iwe ya Temeke, Kinondoni hata Ilala. Ukaulizia majina ya Wasimamizi wa vituo vya kupigia kura atakwambia , majina hayo yameshapelekwa katika Kata husika. Ukienda kwenye kata yako nao wanakwambia hatujaletewa bado hayo majina ya Wasimamizi wa vituo vya kupigia kura kutoka kwa mkurugenzi .

    Lakini katika pita pita zangu mitaani nimepata taarifa kwamba tayari hayo majina yameshatoka na watu sasa hivi wapo kwenye semina za namna ya kusimamia vituo vya kupigia kura na namna ya kuiba kura.

    Kama unabisha nenda sasa kwa ama mkurugenzi wa manispaaa husika au kwenye kata yako waulizie hayo majina wameyabandika wapi uone kama watakupa.

    Huku viongozi wetu wa siasa wakiwa wamejikita katika kufanya kampeni tu, wakifikiri ndo watashinda , lakini hiyo ni kama kujaza maji kwenye tenga. Maana wenzenu chama tawala mwaka huu wa 2010 watatumia Wasimamizi wa vituo vya kupigia kura katika KUCHAKACHUA matokeo ya uchaguzi. Hivyo vyama vya upinzani "kalaga baho" na kubobea katika kupiga kampeni tu, wakati mchakato mzima wa kuwapata Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura unafanywa katika misingi ya KUCHAKACHUA matokeo !!!!

    Mwisho ningependa kusema kwamba Zoezi zima la kuwapata WASIMAMIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA mwaka huu katika jiji la Dar es salaam limejaa UFISADI MTUPU !!!

    MUNGU IBARIKI DAR ES SALAAM !!!
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kwa nini unataka kumfahamu msimamizi wa mtihani? Wewe ngoja siku ya mtihani nenda ingia kwenye chumba cha mtihani na ujibu maswali yatakayokuwa yameulizwa kwenye paper
     
  3. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhh kaka hii mbona haijatulia?? wala haina mantiki yoyote. Uwajue, usiwajue, uchaguzi utafanyika na this year around haibiwi mtu!!!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Uchaguzi mkuu 2010 kuvurugika??
    Hapana mkuu!
    Wasimamizi unaweza usiwajue kirahisi, lakini kikubwa hapo ni WAKALA wa chama husika kuwepo!
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewe naona ni walewale wa kuleta uchochezi usiokuwa na maana. Majina ya wasimamizi wa vituo vya kupigia kura wewe unayataka yanini? Au ulienda kuomba usimamie ukanyimwa? Ninachojua ni kwamba wasimamizi wataanza semina Alhamis kuhusu namna ya usimamiaji wa kupiga kura, kuwaelekeza matumizi ya kile kitabu chenye majina ya wapiga kura na kitu kama hicho. Sasa hiyo habari ya kwamba wanakwenda kujifunza kuiba kura zimetoka wapi? Mimi ni mmoja wa watu walioteuliwa kwa ajili ya kusimamia na sijaambiwa kwamba tutafundishwa namna ya kuiba kura. Jaribuni kuwa wakweli basi!!
     
  6. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Miaka yote wasimamizi wa wa vituo vya kupigia kura majina yao yalikuwa yakibandikwa wiki mbili kabla ya siku ya uchaguzi.Halafu hat semina za wasimamizi wa uchaguzi zilikuwa zikifanyika mapema sana. Tena zilikuwa si semina za vificho. Iweje mwaka huu , Majina ya wasimamizi wa vituo vya kupigia kura iwe siri ???

    Kwanza embu jiulize hata hayo majina yakibandikwa kesho hizo taarifa zitawafikia vipi walengwa ??? Halafu mbona huku mtaani kwetu tayari hizo semina za wasimamizi wa vituo vya kupigia kura watu wameshaanza kupewa ??? Kwa nini zoezi hili la uchaguzi mwaka huu linaendeshwa kwa usiri mkubwa, tofauti na chaguzi nyingine zilizopita ???? Kuna nini cha magendo kinaendelea katika Uchaguzi mwaka huu . Au ndio mipango yenyewe hii ya KUCHAKACHUA matokeo ???
     
  7. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    halingumu ngumu taadhari yangu ni ya muhimu kuzingwatiwa. lolote linawezekana kutoka CCM. Cha msingi tuwaangalie kwa umakini sana
     
  8. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani wewe unaonekana ni mgeni kabisa katika zoezi la uchaguzi mkuu na kuwa msimamizi wa kituo cha kupigia kura. Kwanza ningekuuliza swali moja Dar es salaam peke yake ina vituo vingapi vya kupigia kura ??? Kila kituo kina Wasimamizi wangapi ??? Je taarifa kwa waliopata nafasi ya kuwa wasimamizi wa vituo vya kupigia kura huwafikiaje ??? Wanapigiwa simu ??? Lool... mwenzangu upo nchi hii kweli ???
     
  9. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani huwezi amini. Zikiwa zimebaki siku 5 tu kabla ya uchaguzi mkuu kufanyika WASIMAMIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA bado hawajafahamika mpaka sasa.

    Mimi nipo katika mkoa wa Dar es salaam. Na nimefuatilia kwa karibu sana zoezi hili la kuchagua wasimamizi wa vituo vya kupigia kura. Lakini nimeona kuna ujanja mkubwa unafanywa ili kuingiza wasimamizi ambao kwa namna moja au nyingine watapendelea chama tawala.


    Ukienda kwa mkurugenzi wa manispaa iwe ya Temeke, Kinondoni hata Ilala. Ukaulizia majina ya Wasimamizi wa vituo vya kupigia kura atakwambia , majina hayo yameshapelekwa katika Kata husika. Ukienda kwenye kata yako nao wanakwambia hatujaletewa bado hayo majina ya Wasimamizi wa vituo vya kupigia kura kutoka kwa mkurugenzi .

    Lakini katika pita pita zangu mitaani nimepata taarifa kwamba tayari hayo majina yameshatoka na watu sasa hivi wapo kwenye semina za namna ya kusimamia vituo vya kupigia kura na namna ya kuiba kura.

    Kama unabisha nenda sasa kwa ama mkurugenzi wa manispaaa husika au kwenye kata yako waulizie hayo majina wameyabandika wapi uone kama watakupa.

    Huku viongozi wetu wa siasa wakiwa wamejikita katika kufanya kampeni tu, wakifikiri ndo watashinda , lakini hiyo ni kama kujaza maji kwenye tenga. Maana wenzenu chama tawala mwaka huu wa 2010 watatumia Wasimamizi wa vituo vya kupigia kura katika KUCHAKACHUA matokeo ya uchaguzi. Hivyo vyama vya upinzani "kalaga baho" na kubobea katika kupiga kampeni tu, wakati mchakato mzima wa kuwapata Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura unafanywa katika misingi ya KUCHAKACHUA matokeo !!!!

    Mwisho ningependa kusema kwamba Zoezi zima la kuwapata WASIMAMIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA mwaka huu katika jiji la Dar es salaam limejaa UFISADI MTUPU !!!

    MUNGU IBARIKI DAR ES SALAAM !!!
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Binti yangu pia kateuliwa kusimamia kituo na semina anasema Alhamisi.

    Unaniambia atafundishwa kuiba kura? Usipende kutoa allegations usizokuwa na uhakika nazo!

    Kama una kithibitisho kiweke hapa nimshauri binti yangu kuachana na shughuli hiyo.
     
  11. G

    GodsonM Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mungu tu atusimamie katika uchanguzi mwaka huu.Kwani usiri mkubwa unagubika mchakato mzima.
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wacha wawaweke wanaowataka na kuiba hawawezi. Tutawabana mbavu maana na sisi ni wajanja kuliko......................
     
  13. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama vyama havitakuwa makini hilo litakuwa bao la kisigino
     
  14. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du!!!!!!! Fisadi ni Fisadi. :nono:
     
Loading...