Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi mkuu 2010 kuvurugika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaNanii, Oct 25, 2010.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani huwezi amini. Zikiwa zimebaki siku 5 tu kabla ya uchaguzi mkuu kufanyika WASIMAMIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA bado hawajafahamika mpaka sasa.

    Mimi nipo katika mkoa wa Dar es salaam. Na nimefuatilia kwa karibu sana zoezi hili la kuchagua wasimamizi wa vituo vya kupigia kura. Lakini nimeona kuna ujanja mkubwa unafanywa ili kuingiza wasimamizi ambao kwa namna moja au nyingine watapendelea chama tawala.


    Ukienda kwa mkurugenzi wa manispaa iwe ya Temeke, Kinondoni hata Ilala. Ukaulizia majina ya Wasimamizi wa vituo vya kupigia kura atakwambia , majina hayo yameshapelekwa katika Kata husika. Ukienda kwenye kata yako nao wanakwambia hatujaletewa bado hayo majina ya Wasimamizi wa vituo vya kupigia kura kutoka kwa mkurugenzi .

    Lakini katika pita pita zangu mitaani nimepata taarifa kwamba tayari hayo majina yameshatoka na watu sasa hivi wapo kwenye semina za namna ya kusimamia vituo vya kupigia kura na namna ya kuiba kura.

    Kama unabisha nenda sasa kwa ama mkurugenzi wa manispaaa husika au kwenye kata yako waulizie hayo majina wameyabandika wapi uone kama watakupa.

    Huku viongozi wetu wa siasa wakiwa wamejikita katika kufanya kampeni tu, wakifikiri ndo watashinda , lakini hiyo ni kama kujaza maji kwenye tenga. Maana wenzenu chama tawala mwaka huu wa 2010 watatumia Wasimamizi wa vituo vya kupigia kura katika KUCHAKACHUA matokeo ya uchaguzi. Hivyo vyama vya upinzani "kalaga baho" na kubobea katika kupiga kampeni tu, wakati mchakato mzima wa kuwapata Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura unafanywa katika misingi ya KUCHAKACHUA matokeo !!!!

    Mwisho ningependa kusema kwamba Zoezi zima la kuwapata WASIMAMIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA mwaka huu katika jiji la Dar es salaam limejaa UFISADI MTUPU !!!

    MUNGU IBARIKI DAR ES SALAAM !!!
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    naamini unachosema Mkuu! heshima yako
     
  3. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du! tuimarishe ulinzi..
     
  4. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mkuu naamini maneno yako, habari nilizozipata ambazo sio rasmi zinasema kuwa waendaji wa TISS wamemwagwa nchi nzima na ndio watakuwa wasimamizi wa vituo vya kupigia kura. Habari zinaendelea kusema kuwa hii imetokana na ccm kugundua kuwa baadhi ya maofisa wa ngazi za juu TISS wamewasaliti na kusaidia upinzani, hivyo wameagiza vijana wasambazwe. Siuji kitatokea nini lakini mawakala wa vyama vya upinzani kaeni chinjo, saa mbaya yaja.
     
  5. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuweke wazi ndugu yangu usiiogope sisiemu hiyo TISS ndo nini hiyo ???
     
  6. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    TISS ni Usalama wa Taifa.ila hawana jipya hao.Mbona tukonao hapa jamvini wengi tuu
     
  7. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwanini muwe na wasiwasi hali mgombea wenu slaa alishasema kuwa nusu ya usalama wa taifa huripoti kwake?
    Ama kweli mfa maji heshi kutapatapa na mwaka huu ndio mwisho wa chadema na sijui zile milioni 12 alizoahidiwa slaa kulipwa kila mwezi sijui zitatoka wapi!!!!
     
  8. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunamchangia na tutaendelea kumchangia, Tena umenikumbusha jana sikumchangia. Endelea na maswali, upo Zubedaaa???
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!hii ni changamoto!!!!!!!!!!!
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kuna mtu alisema humu kuwa ccm inategema kuweka mawakala wake na kununua mawakala wa chadema......


    ni kweli bana hii kitu imefichwa sana
     
  11. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watch out. Si uchangiaji wenye tija. Ungetujuvya ukweli au uongo wa thread. Halafu unajikanganya kwenye kauli zako. Hili sio jamvi la mambumbu.
     
  12. P

    Preacher JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa hao vijana sio Watanzania jamani???? yaani wao hawaoni Taifa letu linavyokwenda mrama???? NAAMINI KABISA SEMINA WATAPEWA LAKINI MUNGU ATATUSIMAMIA - WATAKOSA UJASIRI WA KUIBA HIZO KURA

    Naamini hata wao wanahitaji MABADILIKO; hata WAO WAMEICHOKA CCM, CHAMA KISICHO NA SERA BALI CHENYE AHADI HEWA

    Mungu ibariki siku ya uchaguzi Tanzania - iwe ya HAKI, AMANI NA UTULIVU - tupate matokeo yetu mazuri ya KURA NYINGI KWA DR. SLAA
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wewe unawatafuta wanini hawa wasimamizi?
     
  14. desertfish

    desertfish Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ee Mwenyezi Mungu, Ninawaombea wale wote walio na nia ya kuiba au kuchakachua kura kwa namna yeyote ile ili kutowapa watu walio wengi kiongozi wanayemtaka waamke jpili wakiwa na ugonjwa wa kuhara, kila baada ya dakika mbili watakiwe kwenda ****** ili wasipate muda wa kufanya ufedhuli wao... Amen
     
  15. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    swali zuri sana...waache wasimamizi wakila chama wafichwe..wakitajwa ndio watasumbuliwa(kwa vitisho) na vyombo vya dola, ni bora wasifahamike mpaka siku ya mwisho wafanye kazi yao vizuri.....ila ni wajibu wa kila chama kuhakikisha wasimamizi wao wapo kwenye vituo vyao , ila kwa sasa majina ya baki na wahusika tu!
     
  16. L

    Lorah JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    wee waache laana iwapate maana KILA ATAKAYE IBA KURA AU KUHUJUMA HAKI ZA WANANCHI MWAKA HUU HAKIKA ATAKUFA...... HUU NI UFUNUO MZEE MEMBE MHESHIMIWA WA KUCHAKACHUA WEWE NA KIZAZI CHAKO HATA KIZAZI CHA NNE KAA CHONJO............
     
  17. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wenzenu wako busy on the ground kwa kampeni ya nguvu,kuwatafuta vijana na wanawake na kuwahamasisha wakapige kura, mnalia kuibiwa kura na uchaguzi kuvurugika mapema. Consipiracy theories za nini kama kutafuta sababu za kushindwa?
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi huu ni wakung'oa ufisadi kila mahali.........mawakala safi na sisi wapigakura mita 100 nje ya vituo vya kupigia kura......mchezo umekwisha hapo.
     
  19. E

    EDOARDO Senior Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata kama wasipotoa nafasi ya kusimamia uchaguzi kwa wanaharakati, yao ngumu mwaka huu. Kuna vijana kibao walioandaliwa rasmi wajifanye wako CCM, kumbe ni CHADEMA full. Najua hao wengi wataaminiwa na kupewa nafasi hizo. Sasa wabaki vinywa wazi baada ya matokeo.
     
  20. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kwamba chama tawala watakuwa wanafuatilia kwa ukaribu mwenendo wa kura hasa za urais na wakiona mwelekeo unaonesha Kiwete kushindwa basi watavuruga uchaguzi kwa kuwaruhusu Green guards waanzishe vurugu na hivyo kusababisha uchaguzi kuahilishwa!! Mbinu hizi walizitumia mwaka 1995 mkoa wa Dar es salaam walipoona NCCR wanaelekea kuchukua majimbo yote wakazua balaa na kuahirisha uchaguzi; pia wakati wa uchaguzi wa serikali za mitaa pale Kawe Mzimuni, ccm walipoona wanashindwa wakazusha fujo na kijana wao aitwae kwa jina Azimio akavuruga sanduku la kura mbele ya polisi na hakuna hatua zozote zilizochukuliwa dhidi ya ke na uchaguzi ukahalibika!! Hizo ndizo mbinu chafu za ccm inapoelekea kushindwa na kama alivyosema Dr. Slaa ni wao CCm ndio watakaoanzisha vurugu kwenye uchaguzi huu jumapili. Tungoje tuone utabili huu.
     
Loading...