Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi mkuu 2010 kuvurugika

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaNanii, Oct 25, 2010.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani huwezi amini. Zikiwa zimebaki siku 5 tu kabla ya uchaguzi mkuu kufanyika WASIMAMIZI WA VIYUO VYA KUPIGIA KURA bado hawajafahamika mpaka sasa.

    Mimi nipo katika mkoa wa Dar es salaam. Na nimefuatilia kwa karibu zoezi hili la kuchagua wasimamizi wa vituo vya kupigia kura. Lakini nimeona kuna ujanja mkubwa unafanywa ili kuingiza wasimamizi ambao kwa namna moja au nyingine watapendelea chama tawala.

    Ukienda kwa mkurugenzi wa manispaa iwe ya Temeke, Kinondoni hata Ilala. Ukaulizia majina ya Wasimamizi wa vituo vya kupigia kura atakwambia , majina hayo yameshapelekwa katika Kata husika. Ukienda kwenye kata yako nao wanakwambia hatujaletewa bado hayo majina ya Wasimamizi wa vituo vya kupigia kura kutoka kwa mkurugenzi .

    Lakini katika pita pita zangu mitaani nimepata taarifa kwamba tayari hayo majina yameshatoka na watu sasa hivi wapo kwenye semina za namna ya kusimamia vituo vya kupigia kura na namna ya kuiba kura.

    Kama unabisha nenda sasa kwa ama mkurugenzi wa manispaaa husika au kwenye kata yako waulizie hayo majina wameyabandika wapi uone kama watakupa.

    Huku viongozi wetu wa siasa wakiwa wamejikita katika kufanya kampeni tu, wakifikiri ndo watashinda , lakini hiyo ni kama kujaza maji kwenye tenga. Maana wenzenu chama tawala mkwaka huu wa 2010 watatumia wasimamizi wa vituo vya kupigia kura katika KUCHAKACHUA matokeo ya uchaguzi. Hivyo vyama vya upinzani kalaga baho na kubobea katika kupiga kampeni tu, wakati mchakato mzima wa kuwapata Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura uanafanywa katika misingi ya KUCHAKACHUA matokeo !!!!

    Mwisho ningependa kusema kwamba oezi zima la kuwapata WASIMAMIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA mwaka huu katika jiji la Dar es salaam limejaa mamluki watupu wa chama tawala !!!

    MUNGU IBARIKI DAR ES SALAAM !!!
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Wajitakia wenyewe waliianzisha mgogoro na waalimu wanawaogopa sasa wanashikizia shikizia shikizia tuu,watapatikana tuu hata iweje
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wasimamizi lazima wawe kati ya wale 315000 walionyimwa nyongeza ya mishahara na JK kwa madai serikali haina uwezo.Tume hawana ujanja.
     
  4. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajua mabadiliko ya namna hii ni mapambano (ingawa damu isimwagike!). Si sisi tu, sehemu nyingine walikofanya mabadiliko wamepitia shida hizi hizi. Wote tunaotaka mabadikiko inabidi tushirikiane na kuwajibika kila mmoja wetu kufanya analoweza. Ni vizuri umeleta hii info. Vile vile, kumbuka kuna watu (wengine nawafahamu) wanaosaidia chama tawala kwa kulinda maslahi yao au kupata posho lakini siku ya kupiga kura hawatawapigia CCM. Hawa wako wengi kwenye jeshi, polisi na pengine hata hao wasimamizi wa uchaguzi!
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Tume lazima iite waalimu tu hamna ujanja kamwe
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280

    May be not this time!!!
     
  7. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ya kweli hayo?
     
  8. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sometimes Uhuru, haki na usawa hupatikana kwa kutumia nguvu. Kama itabidi basi wananchi hawatasita kufanya hivyo.
     
Loading...