Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi Mkuu 2010 bila Tume Huru TENA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELNIN0, Dec 10, 2009.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    JF / Wanasiasa,

    Mnalionaje hili, tunaingia tena katika uchaguzi Mkuu mwakani bila Tume Huru? ( Bara na Visiwani) hakutatokea tena malalamiko kama ya miaka ya nyuma baada ya chaguzi? Je kuna utata ngani kuwepo na tume ambayo kila kundi linaloingia kwenye uchaguzi Mkuu litaridhika kuwa limefanyikwa haki?
    Vyama vya siasa vipi mmechoka kudai tume huru - au ni dalili za kukata tamaa? CUF, Chadema mi naona ndivyo vyama vyenye focus na vision vipi mnaingia hivyo hivyo na tume yetu hii iliyopo?


    Natoa hoja.
     
Loading...