Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UCHAGUZI Meya Musoma Mjini; CCM yaanguka chali mbele ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Jul 31, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama manavyofahamu kwa kanuni za halmashauri, Naibu wa Meya hchaguliwa kila baada ya mwaka mmoja. Naibu Meya Angela derrick Lima(CHADEMA) amemaliza muda wake kikanuni na hivyo hii inawalazimu waheshimiwa Madiwani kutoka vyama vyote vyenye uwakilishi katika Baraza hili kuchaguwa mtu mwingine wa kukalia kiti hiki! Kinachoendelea hapa kwa sasa ni waheshimiwa kuwasili ukumbini na shughuli itaanza punde! Kumbuka CCM, CHADEMA, CUF wote wana wawakilishi ila CHADEMA ndio wengi ...... More updates in a minute...

    UPDATES...
    Mstahiki Meya amekwisha fika hapa, Dua imesomwa, na sasa anatoa maneno ya utangulizi, kuna uchaguzi wa N/Meya, uchaguzi wa Kamati mbili za Kudumu na kupokea Report ya maendeleo ya Mwaka, Agenda zote zimethibitishwa.

    Shuguli zilizotekelezwa na Halmashauri ya Manispaa ya Musoma
    kushiriki katika zoezi la kusafisha kumbukumbu za watumishi
    .....
    Kinachoendelea hapa ni kusomwa kwa taarifa ya utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Manispaa

    uchaguzi umemalizika Mgombea wa CHADEMA Mh Nyamwero amepata 13, huku Mh Jamal wa CCM amelamba 4 tu, huu ni mwendelezo wa kipigo kikali kinachoendelea kutolewa na peoples....

    Mgombea wa CUF amekula kona ....
     
  2. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Huyo alie maliza muda wake anatoka chama gani.
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo ni Peoples alias CHADEMA
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,758
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Go chadema
     
  5. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeah Mkuu
    Magamba hapa hayawiki yana madiwani sijui wawili
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwani kuna kupokezana au ni anayeshinda?
     
  7. Shekhe Gorogosi Jr

    Shekhe Gorogosi Jr Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe Updates
     
  8. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    tunasubiri habri za kuanzisha uzi na kuukimbia hatuutaki hapa
     
  9. commited

    commited JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    updates plzzz
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,146
    Likes Received: 3,687
    Trophy Points: 280
    ungesema chadema alias peoples, labda ulitaka kuandika "a.k.a"
     
  11. o

    omusimba JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    uchaguzi mwema , echacholo chagenda!
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Magambaz hoi! Hii ndiyo inaashiria 2015 itakuwaje.
     
  13. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ".........Mgombea wa CUF amekula kona"

    Duh kaz ipo..........
     
  14. B

    Bubona JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera CDM!
     
  15. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    [FONT=&quot]
    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimewagaragaza mahasimu wao wa kisiasa CCM, katika uchaguzi wa Naibu Meya wa Manispaa ya Musoma, kwa kura 13 dhidi ya 4.[/FONT]


    Katika uchaguzi huo uliofanyika leo Jumanne, mgombea wa CHADEMA, Bwire Nyamweto Bwire ambaye pia ni Diwani wa Kata ya Mwisenge (alikosoma Baba wa Taifa, Mwalimu Nyerere), alipata kura 13 dhidi ya kura 4 alizopata mgombea wa CCM, Ali Jamah Hersy.


    Mbali ya chama hicho kikuu cha upinzani nchini kupata nafasi ya naibu meya, pia wagombea wake, walifanikiwa kushinda uenyekiti wa kamati zote manispaa hiyo, ambapo Aloyce Renatus Mawazo
    Diwani wa Makoko alichaguliwa kuongoza Kamati ya Afya.


    Naye Diwani wa Kata ya Bweri, Zedi Shaaban Sondoki alichaguliwa kuongoza Kamati ya Fedha na Uchumi, huku Diwani wa Kitaji, Siza Haile Tarai alichaguliwa kuongoza Kamati ya Mipango Miji.

    Itakumbukwa kuwa Manispaa ya Musoma inaongozwa na Meya anayetokana na CHADEMA, Mheshimiwa Alex Malima Kisurura.


    Manispaa hiyo ina jumla ya madiwani 18, ambapo CHADEMA ina madiwani 11, CCM madiwani 4 na CUF madiwani 3.


    Diwani wa Mkendo ambaye pia ni Mbunge wa Musoma Mjini, Vincent Nyerere, hakuwepo katika uchaguzi huo kwa sababu ya majukumu mengine ya kibunge mjini Dodoma.


    Kwa mujibu wa sheria, taratibu, kanuni na miongozo (na nini tena) zinazoongoza Serikali za Mitaa, uchaguzi wa Naibu Meya hufanyika kila baada ya miaka 2.


    Kwa hiyo katika Manispaa ya Musoma, CCM wanaendelea kushikilia nafasi ya upinzani. Tanzania bila CCM inawezekana, safari ya kutafuta mabadiliko ya mfumo na utawala katika nchi hii inasonga mbele, muda ni huu.

     
  16. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bwire Nyamwero
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Salamu kuelekea 2015
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Salamu kuelekea 2015.Hongera CDM mkombozi wa wanyonge
     
  19. R

    Rweza Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha kweli CCM wameshakufa kibudu. Viva chadema.
     
  20. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Viva CHADEMA,hawa magamba hawana jipya kwani wanagharamia kukimbiza mwenge kwa mamilion ya shilingi huku wakiwasahau walimu.
    Kaburi la ccm naliona kwa ukaribu zaidi.
     
Loading...