Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi mdogo wa ubunge jimbo la Sumbawanga.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, May 11, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Najua jimbo liko wazi baada ya mahakama kuu kutengua matokeo yaliyompatia ushindi bwana AESH HILARY wa CCM dhidi ya MWL.YAMISEBO wa CHADEMA.

    Je,AESHI kisha kata rufaa au aliridhika na maamuzi ya mahakama na kuwa sasa NEC inasubiriwa kutangaza rasmi kuwa jimbo liko wazi?

    Naomba mwenye taarifa kamili amwage hapa jamvini.
     
  2. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jimbo liko mikononi mwa CDMvuta subira mkuu ni suala la muda tu
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Funguka zaidi mkuu usinirushe roho...vipi jamaa hakukata / hatakata rufaa??
     
  4. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kakata rufuu mkuu
     
  5. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rekebisha basi!
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    unakimbilia wapi kwa nini usicheki spelling zako?? rufuu ni kitu gani??wewe nawe great thinker??
     
  7. m

    mjuaji Senior Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees.sweki
     
Loading...