Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbusule, Aug 11, 2013.

  1. M

    Mbusule Senior Member

    #1
    Aug 11, 2013
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndg wanaJF,
    Kwa sasa nipo mtaa wa uchaguzi Mabibo ambapo kuna vuta n'kuvute kati ya CHADEMA na CCM kutokana na ushindani mkali uliopo. CCM walikuwa wanasomba watu,CHADEMA wakashtukia....Stay tuned!
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2013
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,124
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    Tehteh! Hao watu wameamia lini huo Mtaa? Au ndio washachongewa kadi fake.
     
  3. n

    nkombole Senior Member

    #3
    Aug 11, 2013
    Joined: Aug 1, 2013
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ni kuchunga mzigo wako
     
  4. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,962
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Tunataka katiba mpya iharamishe Kiti moto a k a Nguruwe by Wenye Imani kali.

    Hivi uchaguzi n leo jpili kwanini si jmatano? Watu wako kanisani.
     
  5. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 25,461
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 83
    tena kadi zinachongwa hata kushtuka huwezi mjomba , wachongaji wazuri wako ofisi ya uhamiaji kurasini , si unajua zinatumika hata kwenye kuwapa passport wahamiaji .
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2013
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,545
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kitaeleweka tu hata kama wana mbinu zaidi ya 100
     
  7. G

    Gkabogo Senior Member

    #7
    Aug 11, 2013
    Joined: Dec 18, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 8
    Ndo wanachotegemea tu.Kuiba ni jadi yao na ndo mana hawajali matatizoya raia wake.
     
  8. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 25,461
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 83
    Waangalie kwa makini sana wale mafukara wanaoitwa WAJUMBE WA NYUMBA KUMI , wako tayari kufanya lolote kwa ajili ya kilo moja tu ya sukari .
     
  9. Calamity

    Calamity JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2013
    Joined: May 28, 2013
    Messages: 857
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    more updates...
     
  10. j

    jigoku JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2013
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,248
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Mbusule vipi mbona kimya tena?tulitarajia update kila baada ya muda mfupi lakini umepotea
     
  11. M

    Mbusule Senior Member

    #11
    Aug 11, 2013
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msafiri,aliyekuwa mgombea udiwani alikamatwa na polisi baada ya kumrudisha mama aliyekuja kupiga kura akiwa na namba fake na si mkazi lakini hawakufua dafu mbele ya nguvu ya umma kwani walishinikiza ashushwe na polisi walipoona kitanuka wakamuachia...
     
  12. Calamity

    Calamity JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2013
    Joined: May 28, 2013
    Messages: 857
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu sisi tuko kimanga kwa maandalizi,tupia ma updates basi...
     
  13. M

    Mbusule Senior Member

    #13
    Aug 11, 2013
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama mwingine akumbana na nguvu ya umma baada kuja kutaka kupiga kura mara ya pili, amesalimu amri na kwenda zake asiseme kitu. Walioletwa kwa gari toka mitaa ya jirani nao watimuka!
     
  14. Calamity

    Calamity JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2013
    Joined: May 28, 2013
    Messages: 857
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  15. Msenyele

    Msenyele JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2013
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 313
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Mimi nimefurahia avatar ya buku saba fc.
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2013
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 10,737
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Wapigeni za USO hao wezi wa kura
     
  17. M

    Mbusule Senior Member

    #17
    Aug 11, 2013
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amani imerejea;watu wanakuja mmoja mmoja kuja kupiga kura!
     
  18. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,356
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mods na Invisible, hivi criteria ya mtu kuwa JF Senior Expert Member ni ipi? Waliberali kama hawa nao wanastahili sifa hizo?...pls assist...
     
  19. M

    Mbusule Senior Member

    #19
    Aug 11, 2013
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna manyinyimu yakiongozwa na wajumbe wa serikali ya mtaa(CCM) yamelewa pombe chakali hapa Chriss Pub karibu na eneo la uchaguzi!
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2013
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,057
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Mbusule endelea kutupa ma updates mkuu hawa Magamba nuksi sana
     
  21. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #21
    Aug 11, 2013
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Dah mama toto aisee unaniua sana...naomba aisee...dahhh
     
  22. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #22
    Aug 11, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,962
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Mkuu Ilboru usiogope ni mawazo usiyoyataka ww ila yatachukuliwa na wajumbe wa mabaraza ya katiba.
    Wenye Imani kali huenda ni Wasabato.
     
  23. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #23
    Aug 11, 2013
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 735
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    jamani makamanda vp matokeo huko?
     
  24. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #24
    Aug 11, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuia kura ni kosa kama kuiba mke wa cheo kikubwa, wapigwe wafungwe kama wenzao
     
  25. m

    mcheshi JF-Expert Member

    #25
    Aug 11, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    tupeni update jamani
     
  26. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #26
    Aug 11, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Wha yah say?
     
  27. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #27
    Aug 11, 2013
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Je hatima vp? Huku kata ya mbezi juu (mbezi beach) CHADEMA imechikua uongozi wa serikali ya mtaa wa Jogoo kwa kishindo kikuu.
     
  28. A

    ACHEBE JF-Expert Member

    #28
    Aug 11, 2013
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya umma yaloa chepele Dar es salaam wawakataa Chadema kati ya mitaa nane CCM imeshinda mitaa saba CDM mtaa mmoja tena kwa kuiba na kati ya wajumbe kumi na tisa CCM 19 na CDM 0! Peoplesssssssssss!
     
  29. F

    Frekim JF-Expert Member

    #29
    Aug 11, 2013
    Joined: Mar 29, 2013
    Messages: 320
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leo nitalala vizuri sana, habari njema hizi
     
  30. H

    Highlife Senior Member

    #30
    Aug 11, 2013
    Joined: Aug 11, 2013
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M learning ... good oppinions from both sides...
     

Share This Page