Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi mdogo kata ya Daraja II CHADEMA yaanza mikutano

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Crashwise, Aug 17, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kuelekea uchaguzi wa kata ya daraja 2 utakao fanyika tarehe 30/09/2012 chama cha demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimeanza mikutano ya mtanange huo kwenye kata hiyo kuhakikish kata hiyo inakombolewa baada ya aliekuwa diwani wa kata hiyo kwa ruhusa ya chama cha Mabwepande (CCM) kufariki, mkutano huo unaongozwa na kamanda Godbless Lema. Nitawaendelea kuwajuzaÂ…
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ni Lema tayari ccm wapo mateka
     
  3. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    twanga kotekote
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pamoja kaka. Natumaini wananchi wa daraja mbili watafunguka na kuachana kabisa na ccm.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nilifika kwenye mkutano watu ni wengi sana, nikakuta kamanda lema anawalielimisha kwanini madaktari na walimu waligoma. akawaambia kama angekuwa kijana wa daraja mbili amemwambia ulimbka utaona kisha kesho yake aokotwe kanyofolewa kucha na meno angekuwa kisongo lakini pinda aliesuka mpango mzima na kauli yake liwalo na liwe hata kuhojiwa haja hojiwa halafu anakuja mjinga mmoja(Kova) anatengeneza sinema ya kipumbavu kutaka watanzania waamini uhuni wake....
     
  6. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    AH kama ni kamanda Lema CCM lazima cha moto wakione TATINANE
     
  7. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ccmabwepande watapata kipigo cha mbwa mwizi,aluta continue kamanda lema.
     
  8. s

    siri ya bata Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema kata ipo mikononi tayari ilo halipingiki.
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Nimefurahi kusoma hii taarifa, japo nimechelewa. Naomba kukuuliza mkuu, hizi kata nyingine 5 za wale madiwani waliofukuzwa, vipi chaguzi zitafanyika lini mkuu??
     
Loading...