Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi mdogo Jimbo la Segerea unanukia...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by C programming, Mar 26, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    wadau......mnaotoka jimbo la segerea huenda ukarudiwa kutokana.......matokeo ya ubunge jimbo hilo .....la segerea hii inatokana na kesi aliyowakilishwa na fred....mpendazoe......na mashaidi waliotoa ushaidi huenda uchuguzi ukarudiwa...
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kura za jimbo la Segerea zilichakachuliwa kwa 100%.
     
  3. C

    C programming JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    naona baada ya arumeru sasa tujiandae.....na jimbo la segerea
     
  4. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Taharifa ni hipi hapo mkuu ? me naona maruerue tu
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Hata haya yako ni maluweluwe
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Urudiwe tu haki itendeke.
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Udanganyifu alioufanya Mahanga kwenye uchaguzi mkuu jimboni ni hapo ni tusi kwa misingi ya demokrasia hakuna mfano wake.

    Ningependa mahakama kuwalazimisha watu wanaoingia bungeni kwa udanganyifu kama huyu kurejesha fedha zote na mafao mengine atakayokua amejipatia kutokana na udanganyifu wake huo.

    Hadi hapo ni kwamba ni wapiga kura pamoja na walipakodi ni wazi kwamba tumetapeliwa.
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ingefaa kabisa kuwa na jinai kwa mtu yoyote atakaye patikana na hatia ya kuchakachua matokeo kama huyo bwana mahanga na wenzake wote magambaz
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    angalia tarehe 4/4/2012 isije ikawa arusha mjini kwanza kabla ya segerea.
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280


    huu wa arusha uje tu ni hamu ya kula hela za magamba
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Hapa moto utawaka
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndoto za jinamizi zinaruhusiwa kwenye siasa tuendelee kuota lakini uamuzi wa mwisho ni wa hakimu
     
  13. O

    Original JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo hakimu kama hataki kazi yake basi tuonr kama atabsdilisha matokeo. Ccm itamfukuza kazi.
     
  14. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    arusha tayari mna uamuzi,segerea uamzi ni wa hakimu,duh kweli kuvaa gamba kazi kwelikweli
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uchaguzi unatakiwa urudiwe Segerea,Karagwe,Shinyanga mjini...
     
  16. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tusitoe maamuzi kwa kesi iliyo mahakamani. Huo ndio utawala wa sheria.
     
  17. C

    Christiano Ronaldo JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza mpaka ushahidi wa mpendazoe unakamilika hawakutoa hata ushahidi mmoja mezani kwa jaji, hivyo huyo jaji anafuta matokeo kwa vigezo gani? Kwa nini hamfuatilii kesi mahakamani, mnabaki kuchonga tu humu jamvini? Halafu huyo mahanga mnayesema aliiba kura mnajua hana hata shitaka moja mbele ya mahakama linalomhusu yeye kama yeye? Ati mnajiandaa kwa uchaguzi! Wishful thinking!
     
  18. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Masikini hela zetu walipa kodi
     
  19. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo nimeiona mkuu!
     
  20. A2 P

    A2 P Senior Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Igunga na Arumeru kumewatoa magamba jasho. Watakubali au watalazimisha kupindisha hukumu?
     
Loading...