Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi mdogo Igunga: Kipimo tosha kwa vyama hasimu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ulimakafu, Aug 3, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ikiwa tarehe ya kuanza mchakato wa kumpata mrithi wa kiti cha ubunge wa Igunga kilichoachwa wazi na Rostam Aziz aliyejivua gamba ikitarajiwa kutangazwa wakati wowote kuanzia sasa.

    Minyukano ndani ya chama tawala, kuimarika na kukubalika kwa CHADEMA pamoja majigambo ya CUF kuwa watalinyakua jimbo hilo na aina ya wabunge ambao Tabora imekuwa ikiwapata-wazawa wenye asili tofauti tofauti kama ilivyo Morogoro.

    Inategemewa kuwa na mtifuano wa nguvu ambao utatoa picha halisi ya siasa hasa za mageuzi zinavyoweza kukubalika katika kanda hiyo yenye historia ya pekee.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Na kuna tetesi kuwa Rostam ataombwa kusaidia kumpigia kampeni mgombea wa chama tawala-magamba.
     
  3. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatutishwi na hatuogopi kwenda kwenye uchaguzi mdogo.
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na hili likitokea basi wapinzani hawana lao , watagaragazwa mbaya !
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    Hatubabaiki, rushwa toeni jimbo ni letu mjuage hayo.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mambo yamebadilika siku hizi mkuu,wananchi wameamka.asai uliona jinsi kanda ya ziwa kulivyowaka moto mwaka jana uchaguzi mkuu?
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Maghambas type Genius KULALA, hamchoki kulamba miguu na nyayo za mfisadi!!!!!!!!!!!!! Hamna lolote nyie mmebaki kutoa rushwa na takrima, bila hivyo CCM kwishinei!!!!!!!!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Nina hakika huko patachimbika mkuu.
     
  9. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wataolewa huko na kuzaa
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mkuu yamekuwa hayo tena?
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Naskia wameshaanza kutia tim kimya kimya huko.
     
  12. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Habari kutoka nec zinasema wagombea wa vyama vyote shiriki, kutoka Igunga watatangazwa tar 6 sept na kampeni zinaanza tar 7 sept af tar 2 october uchaguzi unafanyika. Kila la kheri cdm tuongeze nguvu bungeni.
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanzo mpya wa vyama vya upinzani kushirikiana kikamilifu na kumdhamini mgombea mmoja tu ni kuanzia pale Igunga miezi michache ijayo. Na kama ulivyosema, vyama visivyoonyesha utayari wa kushirikia huenda vikaadhibiwa baadaye na wapiga kura tunaohitaji mabadiliko ya kweli nchini.

     
  14. L

    Lua JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo ndipo tutaona kama maandamano yanafaida au bilabila?
     
  15. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Magamba wanajiandaa kuchakachua!
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ni kukesha kituoni mpaka kieleweke.
     
  17. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,082
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Kivipi?
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Magamba wanadai wakimpeleka Nape na Chiligati watachafua hali hewa,si kutapatapa huku kweli?Ngoja tusubiri.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Na magamba wamejipanga kupeleka timu ya wabunge zaidi ya 20 na mshiko nafikiri watamwaga sana pamoja na fitna.Tusubiri tuone.
     
  20. c

    change we need Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabora kwa ujumla imekuwa ngome ya CCM kwa muda mrefu, na ukiangalia hakuna jimbo lolote lililowahi kuchukuliwa na chama chochote zaidi ya CCM. pamoja na miundombinu duni na huduma mbovu katika mkoa wa Tabora bado watu wake wamekuwa hawana mawazo mbadala zaid ya kuchagua CCM. Tabora ni moja ya mikoa iliyonyuma sana katika huduma nyingi za kijamii na maendeleo kwa ujumla huu ni mkoa kati ya mikoa maskin katika nchi hii, lakini kuna mambo mengi yanatokea lakin nina mashaka kama wana Tabora wako tayari kuchagua vyama pinzani hili linatokana na sababu mbalimbali ikiwamo uduni wa elimu na umasikini hasa sehemu za vijijini. Lakin hilo halina maana kuwa vyama vya upinzani hawawezi kushinda najaribu kutoa mtizamo wangu.ninachowashauri vyama vyingine vitafute au viweke wagombe wenye sifa na upeo na wanaokubalika na wananchi vinginevyo jimbo hili litarudi mikononi mwa CCM. Katika kampeni za mwaka jana CCM ilishinda majimbo yote kwa urahisi kwakuwa vyama vingine vilikuwa na wagombea wengi wasio na sifa na upeo mkubwa na walikuwa hawakubaliki.Nilikuwa Tabora muda huo.

    Ni mtizamo tu.
     
Loading...