Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi: Kura ya maoni radio free africa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ruge Opinion, Oct 1, 2010.

  1. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wana jukwaa kuna kura ya maoni kwenye tovuti ya Radio Free Africa (Radio Free Africa | The Sound Of Africa) inayohusu nani wadau watamchagua kuwa rais. Matokeo mpaka sasa ni Dr. Slaa (80%), JK (11%), wengine ni insignificant. Hii ni radio ya mkereketwa wa CCM. Sijui na hii watasema iko biased?
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nayo itafungwa hii!
    JK anakazi kubwaa sana ya kuchakachua matokeo.
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itafungwa muda si mrefu; mwaka huu ni wa dr slaa na nyota yake nyeupe; ndio maana nakumbuka 2005; shehe yahya alichambua nyota akagundua JK angeshinda; mwaka huu lifanya ikaonekana Slaa anashinda; ikabidi asiongelee ndio akaanza kutisha ooohh rais mmojawapo atakufa; na huenda katabiria UPDP na ambayo itakuwa pigo tena

    Slaa anashinda hadi kwa shehe yahya mwenyewe pamoja na maujinga yake
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Watayachakachua fasta..
    MABADILIKO muhimu tukitaka kusonga mbele kimaendeleo..
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Au watasema kura za maoni kupitia mitandao na TV hazionyeshi picha halisi kwani wengi Watz hawana vitu hivyo au ujuzi wa kutumia Internet!!!

    Hii inadhihirisha ukweli kwamba wanaotarajiwa kuipigia kura CCM ni wale katika jamii ambao hawakwenda shule, au wamepata elimu ya mpakazo tu, watu ambao CCM inapenda sana kuona wanaendelea kuwapo.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Well this is the reality of our times
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tayari imefungea haipatikani; mtu akipata atoe snapshot otherwise hatutathibitisha haya maelezo
     
  8. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Polls

    Nani kati ya hawa utamchagua kuwa rais wako?


    • Dr. Slaa (81%, 39 Votes)
    • Jakaya Kkiwete (10%, 5 Votes)
    • Prof. Lipumba (8%, 4 Votes)
    • Hashimu Lungwe (0%, 0 Votes)
    • Mutamwega (1%, 0 Votes)
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nimejaribu kuvote inakataa. Ukivote for Dr Slaa inakwambia you have already voted wakati huja-vote. Sijajaribu kuvote for JK, I wouldnt dare even trying voting for JK.
     
  10. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    • Dr. Slaa (82%, 41 Votes)
    • Jakaya Kkiwete (10%, 5 Votes)
    • Prof. Lipumba (8%, 4 Votes)
    • Hashimu Lungwe (0%, 0 Votes)
    • Mutamwega (0%, 0 Votes)
    Total Voters: 50
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimesikia tetesi kwamba serikali inatafuta vipengele vya sheria zilizopo ili kupiga marufuku aina zote za kura za maoni wakati wa kampeni za uchaguzi.
     
  12. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Tafuta



    Recent Posts



    Recent Comments



    Who's Online

    6 visitors online now
    5 guests, 1 bots, 0 members

    Polls

    Nani kati ya hawa utamchagua kuwa rais wako?

    • Dr. Slaa (81%, 39 Votes)
    • Jakaya Kkiwete (10%, 5 Votes)
    • Prof. Lipumba (8%, 4 Votes)
    • Hashimu Lungwe (0%, 0 Votes)
    • Mutamwega (1%, 0 Votes)
    Total Voters: 48
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kha zitaongezeka mara dufu hizo kura kisha mtandao utafungwa huo.
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Inapatikana sasa. Nimepiga kura na kuonyesha total votes 52.
     
  15. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Walichonifurahisha RFA ni kumtaja Kikwete kama anavyostahili (Jakaya Mrisho Kiwete) na Slaa (Dr Slaa). Wao wanajua udaktari wa heshima haustahili kutumiwa kwenye majina ya watu. Big up sana RFA
     
  16. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata wakipata kipengele sisi tumesharidhika na matokeo ya tafiti mbalimbali zilizofanyika kwani zote zinatoa mshindi ni Dr.Slaa kuendelea kupiga kwa sasa ni redundant information.
     
  17. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #17
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  18. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Lakini mwenye mali naye tunaambiwa ana PhD ya kuchakachua? Ukiwasikiliza kwenye matangazo yao hawakosi kumuita Dr.
     
  19. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nani kati ya hawa utamchagua kuwa rais wako?

    • Dr. Slaa (86%, 54 Votes)
    • Jakaya Kkiwete (8%, 5 Votes)
    • Prof. Lipumba (6%, 4 Votes)
    • Hashimu Lungwe (0%, 0 Votes)
    • Mutamwega (0%, 0 Votes)
    • Total Voters: 63
    bado Dr slaa anatesa..ila wapiga kura ni wachache only 63 so far including mm
     
  20. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #20
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Inawezekana unashare IP Address hivyo inawezekana kuna mtu amekuwahi kwa kuvote.
     
Loading...