Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi KENYA

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Sparkle boy, Feb 12, 2013.

  1. S

    Sparkle boy Senior Member

    #1
    Feb 12, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    James Kiyiapi,Peter Keneth,Mwalimu(ARK),Martha,Mohamed,Uhuru Kenyata,Mudavada,Raila unadhani mshindi nani na kwanini?
     
  2. Dr. Ng'ida D. Mollel

    Dr. Ng'ida D. Mollel JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2013
    Joined: Feb 19, 2013
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna wa kumfananisha na RAILA
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2013
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 8,347
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 113
    Jibu march 4 au april 11
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2013
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,926
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 48
    Raila ni noma...
     
  5. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2013
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niraisi atakae ondoa ukabila,nae sie mwingine raila,siasa za udini na ukabila sio nzuri na ndio maana raila hua anamnukuu nyerere mara kwa mara,kwani mzee nxerere alijenga msing wa Tanzania kwa umakini mkubwa kuliko kenyata na kenya yake,sasa mtoto wake ataweza kua na mbinu mbadala kusinda baba yake?raila ndio sumu ya ukabila kenya plz tumuombee kwa ndini zote hata kama hamna dini ombeni vivyo hivyo
     

Share This Page