Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi KENYA

Discussion in 'Kenyan Politics' started by Sparkle boy, Feb 12, 2013.

  1. S

    Sparkle boy Senior Member

    #1
    Feb 12, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    James Kiyiapi,Peter Keneth,Mwalimu(ARK),Martha,Mohamed,Uhuru Kenyata,Mudavada,Raila unadhani mshindi nani na kwanini?
     
  2. Dr. Ng'ida D. Mollel

    Dr. Ng'ida D. Mollel JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2013
    Joined: Feb 19, 2013
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna wa kumfananisha na RAILA
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2013
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 8,629
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 83
    Jibu march 4 au april 11
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2013
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,923
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 48
    Raila ni noma...
     
  5. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2013
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niraisi atakae ondoa ukabila,nae sie mwingine raila,siasa za udini na ukabila sio nzuri na ndio maana raila hua anamnukuu nyerere mara kwa mara,kwani mzee nxerere alijenga msing wa Tanzania kwa umakini mkubwa kuliko kenyata na kenya yake,sasa mtoto wake ataweza kua na mbinu mbadala kusinda baba yake?raila ndio sumu ya ukabila kenya plz tumuombee kwa ndini zote hata kama hamna dini ombeni vivyo hivyo
     
Loading...
Similar Threads - Uchaguzi KENYA Forum Date
Hukumu ya kesi ya uchaguzi kenya Kenyan Politics Apr 16, 2013
Uchaguzi wa Spika Bunge la Kenya Kenyan Politics Mar 28, 2013
Maajabu Uchaguzi Kenya! Kenyan Politics Mar 18, 2013
Sheikh Yahya Jr: Raila Odinga kushinda uchaguzi mkuu wa Kenya kwa kishindo Kenyan Politics Mar 9, 2013
Msaada: Ili uchaguzi wa Kenya urudiwe, inatakiwa wagombea wapishane kwa asilimia ngapi kila mmoja? Kenyan Politics Mar 5, 2013

Share This Page