Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi jumuiya ya watanzania nchini algeria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Dec 18, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    UCHAGUZI MKUU 2011/2012:Kwa kuzingatia mwongozo wa katiba ya jumuiya ya waTanzania waishio nchini ALGERIA (ATSA). Tume ya uchaguzi chini ya mwenyekiti RAYMOND MAUKI inapenda kuwatangazia majina ya wagombea katika nafasi mbalimbali kama ifuatavyo::

    UWEKA HAZINA
    : Sarah Swai
    : Salehe Chande

    UWAZIRI MKUU:
    Helena Merchant
    Heri Mohamed Abdallah

    UMAKAMUU WA RAISI: Twalib Yusuph Mwinshehe

    URAIS:
    Ali Abbas Ramadhan
    Gilbert Mkenda
    Gibson Kilingo

    NB:Kuchelewa kutolewa majina ya wagombea ni kutokana na mchujo mkali uliokuwa ukiendelea kutokana na wagombea kuwa wengi hivyo kulazimika kutumia busara za ziada.Pia tume imefikia mapendekezo mbalimbali kuhusu uongozi wa jumuiya yetu ambayo yatawasilishwa siku ya uchaguzi(22/12) mjini Bourmedes.Tume inawatakia maandalizi mema ya uchaguzi.

    source: Wavuti - Habari
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Hao wabongo wanafanya nini huko umangani? Kwani kuna maboksi huko?
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hongereni sana wanajumuia,huo ni uwakilishi mzuri

    namkuburi sana bwana mdogo Gibson Kilingo,nadhni amamaliza mbeya iyunga ni kijana mwelewa na ktk issue za uongozi anaziweza

    tunawatakia kila raheli wanajumuia
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hawa vijana wanasoma ni wanafunzi,natambuwa kuwa huyo mmoja Gibson anasomea medicine na pia hao wengine pia watakuwa na major zao tofauti ktk vyuo tofauti
     
Loading...