Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi Jimbo La Nyamagana Kama Kawaida

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masanilo, Aug 31, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tume ya Uchaguzi Taifa umetengua maamuzi ya Msimamizi wa Uchaguzi Nyamagana na kuamua kwamba uchaguzi utaendelea!

    Seems funny though as the appeal was out of time and unprocedural! I will now start my campaigns on the 14th of September! Lau Masha ameandika kwenye Facebook page yake.

    Jamaa hajakubali Lol!
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145


    Habari Ndo Hiyo toka kwa EXECUTIVE.
     
  3. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    alikuwa anataka kufanya ufisadi kuepuka hukumu ya wananchi sasa amerudishwa na kijana wa chadema anakubalika nyamagana ni hakuna mfano, kazi ipo kwa masha
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Inatakiwa bidii za ziada zitume ili huyu waziri mzembe kushinda mawaziri wote wazembe asirudi tena bungeni...
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    so MASHA have to compete with others....lets hope a fair ground
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu; hii ni habari kubwa.

    Rev. Masa na Executive naomba kama mnamfahamu Mod ajiunganishe pamoja na nyingine nimeipost "Rufaa: Masha Apigwa Chini na NEC"

    Tuko pamoja!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kampeni za kichwa hadi kichwa zimeishaanza huko Nyamagana! Dogo anadharau sana huyu

    Mchungaji naanza kufunga na kuombea jimbo
     
  8. S

    Sabasaba Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 77
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    dawa yao hawa ni huyu
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lakini inaonekana kama Masha hajaridhika. Umesoma statement yake? Anasema:

    "Seems funny though as the appeal was out of time and unprocedural! I will now start my campaigns on the 14th of September!"

    Kazi kweli kweli!
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,532
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hizi ni habari njema na zinazofurahisha kila mwanademokrasia ya ushindani. Nilishangazwa sana na kile kitendo cha mtu mwenye dhamana ya kutamka ubatili/uhalali wa uraia wa mtanzania akiruhusika kuweka pingamizi kwa mamlaka isiyo na uwezo wa kuthibitisha ama kukataa uraia wa mtu.
    Inafurahisha kwa NEC kutoruhusu contradiction zisizo lazima.
     
  11. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi kwani kama angesimama peke yake ndo ina maana asingekuwa na ya kuwaambia wapiga kura wake hata aseme sasa itambidi aanze kampeni hyo trh 14 Sept? Ina maana angeanza kuwawakilisha tu wana Nyamagana bila wawakilishwa kujua watarajie nn ktk awamu mpya ya uwakilishi?
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Bado JK sasa naye apigwe chini maana kavunja sheria ya uchaguzi...hahaaaaaa
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna matumaini kuwa NEC wanaweza kutoa haki.
     
  14. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo ngoma inogile.mwangalieni ana ujanja wa kusajili na kufilisi kampuni hewa kama deep green na kagoda.kulee IMMA
     
  15. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh napata kiza kuamini. Sasa mkuu Tendwa atakuwa anatoa hiyo haki akiwa Brussels au? Maana siamini anaweza akawa Tz akatoa maamuzi ya haki. Ila akiweza kupangua hilo kwa kufuata sheria, atangia katika vitabu vya historia ya Tanzania kama kiongozi aliyerudisha uhuru uliokuwa unabakwa na sera za chama tawala
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata kama Tendwa akiipiga chini CCM, Mahakama Kuu au ya Rufaa inaweza ikatengua hukumu in favour of CCM. Hakuna mtu asiyefahamu hukumu ya Mgombea Binafsi ilivyoamriwa.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa jinsi tulivyoumbwa, ukinyang'anywa tonge lazma upate kamaumivu kadogo na nadhani na yeye yamempata
     
  18. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Safi sana hiii, i hate Masha. Alijiaibisha kwa haya:
    • ukiwa waziri wa mambo ya ndani, ulishindwa kumchukulia hatua tangu? hadi kabwe akufundishe kazi? very low for you mate. Only in TZ acceptable.
    • Eti siasa sio ugomvi ndo maana nilimwambia ajitoe...... Why not corruption game here? unamshauri?
     
  19. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata aamue hivyo basi, Mahakama ikawaachie. Tutakuwa tumesogea kidogo
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    one down.. over 100 more to go..
     
Loading...