Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi jimbo la BUBUBU zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu wa Pwani, Sep 16, 2012.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    waungwana leo uchaguzi jimbo la bububu unafikia tamati, hadi sasa mambo yanaenda shuwari. wananchi wamejitokeza kwa wingi.

    tutajua nani kidume ni BHAA wa CCM au ISSA KHAMIS ISSA wa CUF.
     
Loading...