Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by TWIZAMALLYA, Oct 5, 2011.

  1. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naanza kuamini kauli ya Pinda kuwa mafisadi wana nguvu, hii inadhihirishwa na ushindi wa fedha walioupata CCM igunga. Kazi iliyombele kwa chadema ni Kuzidisha mapambano ya ukombozi wa nchii mikononi mwa MAFISADI. operation sangara is a good strategy towards new tanzania liberation.
     
  2. T

    Tewe JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    big up
     
Loading...