Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi Igunga: Wanaovuma ni wapiga debe na si wagombea wenyewe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Stanley., Sep 16, 2011.

  1. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikifuatilia kwa karibu kampeni za huko Igunga, nilichobaini ni kuvuma kwa wapiga kampeni binafsi na sio wagombea wenyewe. Imefikia mahali wapiga kampeni wanashambuliana wao wenyewe kwa kutumia majukwaa na sio kutoa sifa na kasoro za wagombea ili wananchi wafanye uamuzi wenye manufaa kwao. Yanayoendelea huko utasikia Dr. Slaa au Wassira kafanya hivi. Inavyoonesha ni kama chama fulani kimepanga mkakati huo ni kingine kimejikuta kimeingia bila kujijua. Source: Taarifa toka vyombo vya habari.
     
Loading...