Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi Igunga: Confirmation of Lowassa Supremacy...

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mdau, Oct 3, 2011.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wadau, nimekua nikitafakari sana mwenendo mzima wa uchaguzi unaomalizika katika jimbo la Igunga, kwa kuhusianisha na suala zima la CCM kujivua magamba; kwa mtizamo wangu suala hili halitawezekana tena!!

    1. CCM bila nguvu ya Lowassa katika ngazi za chama (simaanishi kwa wananchi au wanachama wake, ni ndani ya chama) haiwezi tena kusimama pamoja....

    2. Uwezekano wa kumvua gamba Lowassa na kupelekea uchaguzi Monduli si jambo ambalo CCM italitaka kirahisi kwa sasa, shughuli waliyokutana nayo Igunga, ambapo CDM hawakua na mizizi ya kutosha ilikua si ya kawaida....kwa maana hiyo, hata Chenge gamba limeishia kiunoni kama alivyosema mwenyewe....

    3. Lowassa is technically CCM contender for 2015 elections, failure for CCM to nominate this man, itakua ndio mwisho wa chama kama taasisi...2005 JK angeipasua CCM kama wasingempitisha kugombea urais, alikua na support kubwa ya huyuhuyu Lowassa, ambaye ni de facto chairman wa CCM....

    4. Nape Nnauye Jr, katibu mwenezi wa CCM is politically dead, ni kama samaki ambaye yupo nchi kavu ambaye ni suala la muda tu kabla mauti hayajamkuta....

    Nawasilisha.....
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    today's crap!
     
  3. k

    king11 JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna muda wa kupoteza lowassa ndio CCM wengine watafute nafasi nyingine za kugombea waache nafasi ya urais kwani haiwahusu
     
  4. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Remember this date boss, utanikumbuka!!
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wa jikoni vipi tena, mbona kimya mkuu!
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ukiona kimya jua kua mmeliwa
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    i will only remember by birthday.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,130
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    hahhah Nape are you there?
     
  9. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ......and your deathday too...
     
Loading...