Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi igunga;-CHADEMA mikononi mwa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Aug 19, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Ni kipindi sasa tumekuwa tukifuatilia muelekeo wa uchaguzi kule igunga baada ya GAMBA kuu kuvuka na tayari jana vyama vikubwa vya siasa vimefanya kura zake za maoni...

    Cha kufurahisha ni taarifa za kiintelijensia kuwa wajumbe wa CDM wamekubali kumchagua bw. Joseph Kashindye ambaye kwa kipindi chote kabla ya uchaguzi huu mdogo amekuwa akimuhakikishia rostam aziz anapita bila kupingwa kwa kutumia nafasi yake ya uratibu wa elimu wa wilaya kwa kumtengenezea network imara ya walimu..

    Swali gumu ambalo wana chadema wanatakiwa kujiuliza kama huyo jamaa anakubalika kwa nini sasa alikiacha chama kikashindwa kusimamisha mgombea katika uchaguzi mkuu uliopita, ukweli ni kwamba huyu jamaa ni swahiba mkubwa wa mgombea aliyenunuliwa na rostam mwaka jana na kuacha kusimamisha mgombea...


    TAHADHARI.
    Wakati wana CHADEMA tunahaha kutafuta jinsi ya kumzuia bwana SHIBUDA kutualibia chama chetu leo namwona SHIBUDA mwingine anayekuja kwa upande wa pili tena afadhali SHIBUDA yeye alifanikiwa kukabidhi kadi ya magamba kwa CDM mbele ya Kamanda MBOWE kuliko huyu mbunge mtarajiwa ambaye magamba yanatamba kuwa ni mali yao na tayari wameshamaliza kazi ...

    wana Igunga wanakumbuka jinsi bw. Kashindye alivyokuwa akifanya vikao na walimu wa shule za msingi kipindi Dr Slaa anagombea urais kwa kutumia nafasi ya uratibu/ukaguzi kuwashawishi walimu wasimuunge mkono KWA KUWA AMEPORA MKE WA MTU (JOSEPHINE MSHUMBUSHI) na kwamba hana sifa za kuwa FIRST LADY kwa kudai eti naye ni mwizi wa mume wa mtu...eti ni UFISADI WA MAPENZI..Kazi ambayo KASHNDYE aliifanya kwa maelekezo ya Rostam ili kumsaidia baba ridhiwani ashinde.

    swali lingine ni kwamba ni lini aliwahi kujitokeza hadharani kuomba radhi ama kukanusha hizi tuhuma zilizojaa midomoni mwa wadau wanaoitakia heri Igunga?... wakati tunasubiri kuona nini hatma ya matokeo ya mchakato huu wa kufurahisha...
    Naanza kuliona ANGUKO KUU LA CHADEMA IGUNGA....

    Kweli CCM NI KIBOKO YAO!!!!!!....​

    WAKUU TUWAOMBEE DUA CHADEMA WAVUKE SALAMA NGWE HII...


    Kutoka kwa watazamaji tulio nje ya eneo la tukio, naomba kuwasilisha.
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Yangu macho na masikio!kweli km uyasemayo ni kweli basi jamaa hafai kuwa cdm!ila ninachoamin cdm ni chama makini isiyofanya kazi kwa kukurupuka!Ngonja tuwasikilize na tusubiri watasemaje
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kifochamende, don't be too pessimistic in life.
    Kwanini kila mara ufikirie kusalitiwa tu. Jipe moyo
    kila kitu kinawezekana...
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Yetu macho
     
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sitamshangaa Mwl Kashindye kubadili uamuzi na kuamua kuingia Chadema kwa hali na mali mpaka kugombea ubunge kwa tiketi ya chama hicho...kwani ni mengi yametokea tangu Kashindye alipokuwa anapiga kampeni dhidi ya Chadema, mpaka sasa anapojiunga na Chadema... waTanzania wote ni mashaidi wa hili. Naona umeongea kama vile Mwl Kashindye alizaliwa na CCM hivyi hawezi badilika!
     
  6. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama uko nje ya IGUNGA umeyajuaje yote haya? au ndo walewale wa kwenye payroll ya hila?
    IGUNGA ni ya wanaIgunga, tuwaunge mkono kumpata Mbunge bora na Mbunge bora atatoka CDM kwa sababu zilizo wazi kabisa,CCM hata angekuwa bora vipi haruhusiwi kusema au kuwasemea wananchi mpaka Nape and team wawaambie cha kusema. Wabunge wa CCM leo wanagonga meza kama mwenzao anapinga ufisadi, na pia wanagonga meza mwenzao akiunga mkono ufisadi...sisi wananchi hatuwaelewi kabisa! wameshasikia kunaweza kuwepo mabadiliko ya baraza la mawaziri, basi kila mbunge anajifanya waziri kuitetea serikali ili mkulu amwone,bahati mbaya mkulu hawaoni sasa ila tayari huwa analist yake ndefu ya kulipa fadhila....siyo sawa hata kidogo
     
  7. T

    TrueVoter JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 466
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ..haihitaji ujuzi, uzoefu au hata kukaa igunga kujua km CDM candidate ni material au si material, kwa nature ya kazi yake ya uratibu na vile siasa za tanzania zilivyo hasa vijijini km igunga..this person is not one to be trusted! labda km CDM wataamua kusindikiza uchaguzi ni sawa!wamwache asimame kugombea...
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahaaa! habari za kweli hizo?

    makamanda msipate hofu chadema tupo makini kuna top three acheni CC ifanye kazi kwani kuna joseph kashindye, mwana mama isabela maganga makeremo na juma wambura chacha. Kamanda joseph kashindye sio mgombea rasmi ila ameongoza kura za maoni.

    hatulali mpaka kieleweke
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    igunga ni kipimo tosha kwa vyama vyote ... na pia ni kipimo aina ya watu watakaosimama kwa chama ..
     
  10. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kama matokeo hayatachakachuliwa!
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    teh teh teh...... na wewe gamba nini?.
    yawezekana magamba mmeamua kutuvuruga...kama kweli huyo jamaa aliyoambiwa kafanya basi CDM yawapasa wafanye maamuzi magumu
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lakini ni vyema kukawa na mgombea thabiti ambaye anakubalika na si mradi kuna mgombea kwani hata kuchakachua ni rahisi
     
  13. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    ndugu yangu una dhamira ya siri nini?..au wewe ni miongoni mwa hao magamba wanaotamba kuwa wameshamaliza kazi?...
    narudia tena kama yaliyosemwa na mtoa hoja ni kweli basi ni lazima chama kichunguze kikamilifu....
    nawafahamu vizuri viongozi CDM wanaweza kukivusha salama chama.
    kujua informations sio lazima uwe ndani ndo maana hata KAMANDA Dkt SLAA anatoaga mabomu ya baraza la mawaziri na serikali wakati yeye sio mjumbe.....
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hahahaaaaa

    Hebu nenda tena kwenye shule ya usanii mkuu. I think you are missing very important ingredients kuwa msanii japo mdogomdogo..
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bishop...tumejipa moyo vya kutosha ndugu yangu ila kwa sasa ni lazima tuwe na tahadhari bana...yawezekana kuna kitu ndani ya kapeti hapo...
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180

    Labda nianze kuthibitisha usanii wako; huwezi kumlaumu huyo jamaa kuwa alishindwa kuitetea CDM uchaguzi uliopita, wakati hata wengine wote waliojitokeza sasa (zaidi ya 10), nao hawakujitokeza uchaguzi uliopita... Kwa nini umlaumu yeye tu?
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,097
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    shetani kuwatakia heri malaika ni ajabu ya dunia!!!!!!!
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    siku zote hakuna huwa kuna walakini
     
  19. F

    Froida JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kweli JF kuna Great Thinkers umeona mbali kweli tujiulize kwa nini huyo tuu
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,097
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
     
Loading...