Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi igunga; CCM kuibuka kidedea

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by takeurabu, Oct 2, 2011.

  1. t

    takeurabu JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana JF haya ni maoni yangu na ninafikiri ndio utakaokuwa ukweli wenyewe; kutokana na nguvu kubwa waliotumia chama tawala ccm katika uchaguzi mdogo wa Igunga, kwa maoni yangu mimi chama cha mapinduzi (ccm) kitaibuka kidedea katika uchaguzi huu. kwa mantiki hiyo natabiri kuwa matokea yatakuwa kama ifuatavyo:

    1. Mgombea wa CCM atapata= 67%

    2. Mgombea wa CUF atapata= 23%

    3. Mgombea wa CHADEMA atapata= 8%

    4. Wagombea wa vyama vingine watapata kwa ujumla wao = 2%

    HONGERA SANA CCM!!! PLOLENI SANA MAGWANDA KWA KULIZWA KWA MARA NYINGINE TENA!
     
  2. R

    RMA JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuchakachua na kupiga watu mabomu ya machozi na hata kuua na kisha kunyakua masanduku ya kura kwa nguvu na kukimbia nayo ndivyo itakavyokuwa! Tofauti ya hapo, hiyo 67% ni ya Chadema!
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndivyo mlivyopanga kuchakachua au!, Safari hii mmechemsha.
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,253
    Likes Received: 11,608
    Trophy Points: 280
    Safari hii alizwi mtu bwana bongolala.
     
  5. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hayo maoni yako wapelekee wapiga Moshi a.k.a Gongo.
     
  6. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh!! hii mechi ina vituko kuliko ya simba na yanga...
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kura za misikitini hizo.
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hapa hakuna demokrasia,kuna watu bila hoja wanasema CCM itashinda na wengine bila chembe ya hoja pia wanasema CDM itashinda. muwe mnaweka hoja, kutabiri maana yake nini?? wengine hatuna vyama tunatazama sera,bila hoja hamuwezi kutushawishi tupigie chama gani. ndimi mwana IGUNGA.
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wewe kuku kweli,unatumia vigezo gani kusema hvyo? Ainisha ni nguvu ya namna gani? Unawaza kwa kutumia m.a.k.a.l.i.o
     
  10. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mara ya kwanza kulizwa ni wapi? Manake sisi ndo tumezidi kupata mafanikio,ninyi CCM ndo mnalia.
     
  11. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Acha kutania watu hapa JF,Wewe haupo Igunga wala nini
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Sijajua vigezo ulivyotumia ktk utabiri wako hivyo siwe commenti kitu.
     
  13. u

    ureni JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kitu huyu jamaa anachofanya nikuwaandaa wananchi ili wakubali matokeo,manake uchakachuaji umeshafanyika kwa hiyo anachofanya huyo jamaa anapiga propaganda ili kuwateka watu kisaikolojia wasistuke matokeo yatakapo tangazwa.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kawaida ya chadema..hamuwezi hoja, kazi kutukana tu! Hebu jiangalie mtu mzima upupu uliouandika hapo juu
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbivu na mbichi ni leo tuache kupiga ramli.
     
  16. m

    mpunze Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mambo ya misikiti yanatoka wapi mkuu? hiyo roho mbaya na chuki dhidi ya uislamu zitatupeleka pabaya na tukifikia huko kama wewe utapona nina uhakika baadhi katika familia au ukoo wenu wataathirika. heshimu mawazo ya watu mkuu kama hukubaliani nayo pinga kwa hoja na siyo kuamsha adrenaline za watu hapa
     
  17. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mmeshachakachua na mmepanga matokeo yawe hivo eeh....dawa yenu inachemka..
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dr Vs Mwalimu wa UPE!
    Yule mwingine hivi ni nan et?
     
  19. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli...Hongereni in advance na after matokeo kutoka tusonge mbele Igunga imetawala JF for too long
     
  20. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mwalimu wako wa kiswahili unamkumbuka barabara?.. au umeshashahau hata kiswahili kama ni lugha ya wabongo! Unatoa maoni.. then unatabiri.. kipi ni kipi.. shauri lako kuchanganyikiwa kubaya, mwanzako CCM-b jana kahitimisha kwa kumiminia wapiga kura wake makonde kavukavu.. Mahona ile michezo ya kunyanyua viroba vya kg20 bado inakusumbua babaee..
     
Loading...