Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi Huooooooooo unanukia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zkambele, Jan 13, 2010.

  1. z

    zkambele Member

    #1
    Jan 13, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya sasa uchaguzi wakaribia!! Sijui tutegemee nini!! Maranyingi wananchi wanarubuniwa ili kuwapigia watu fulani kura na hasa kwenye kura za maoni! sijui mwaka huu itakuwaje. Siasa za namna hii zitakomeshwaje? Na viongozi wanaorubuni wananchi wanakuwa na maadili kweli katika utendaji wa kazi!!

    Ungekuwepo uwezekano wa kuelimisha wananchi wote Tanzania ingesaidia sana. Kuna viongozi wengi baada ya kupata kura basi wanajisahau na hawafanyi chochote. Hata kama kuna atakayesema hapaan lakini najua wapo ndo maana kila siku makelele.

    Tutafika?? Tutafikaje?? Tujadili!! Rasilimali za kutuinua kiuchumi tunazo! kinachotukwamisha ni nini!!! Uongozi? Tujadili! Tujadili.

    Tanzania yetu!!

    Mtanzania (Mkulima)
     
Loading...