Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi: CCM watwangana makofi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIGENE, Oct 7, 2012.

  1. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Vurugu kubwa zimeibuka katika uchaguzi wa kuwania nafasi ya Baraza Kuu na Mkutano Mkuu Taifa uliofanyika jana katika viwanja vya Karimjee, jijini Dar es Salaam baada ya wapambe wa wagombea wawili kuchapana makonde hadharani.
    Uchaguzi huo uliokuwa ukitafuta wawakilishi wa nafasi mbalimbali za Umoja wa Wazazi Mkoa wa Dar es Salaam na kusimamiwa na Mbunge wa Ilala, Musa Zungu, ulilazimika kurudiwa baada ya wagombea wawili kupata alama sawa.
    Kabla ya kurudi katika ukumbi wa uchaguzi majira ya saa 9:10, vurugu zilianza kujitokeza ambapo wapambe wa mgombea Salim Salim ‘Chicago’ walikuwa wakihaha kuhakikisha anaibuka kidedea.
    Hata hivyo mpambe wa mgombea mwingine, Nicolaus Msemo, alikuwa makini na kumfuata mtu mmoja aliyejulikana kwa jina la Idd Toatoa na kuanza kupigana naye kabla ya kuamuliwa na wanachama waliokuwa karibu yao.
    Nafasi ya uwakilishi wa Baraza Kuu mkutano mkuu Taifa kupitia Jumuiya ya Wazazi mkoa huo ilikuwa ikiwaniwa na wagombea wanne ambao ni Salim Chicago, Msemo, Mohmed Honelo na Tambwe Hizza.
    Honelo na Tambwe walienguliwa mapema kutokana na kura zao kuwa chache huku wagombea hao wawili wakirudi katika uchaguzi.
    Aidha, nafasi ya uenyekiti Umoja wa Wazazi Mkoa wa Dar es Salaam ikichukuliwa na Mbunge wa Afrika Mashariki, Angela Kiziga aliyeibuka kidedea kwa kura 170.
    Source: Tanzania Daima
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Acha watwangane, yetu macho kwao
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Daaaaaah kweli pesa za kifisadi ni Tamu!
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tendwa hatatolea kauli yoyote mapigaano haya wala kutishia kuifuta CCM.
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huo ndiyo ukomavu wa CCM siyo? Kwa vile ni CCM hata wangetoana ngeu hiyo ingeitwa amani na mshikamano chamani! Huu ni ushahidi kuwa CCM imeishiwa na kuisha vibaya. Hivyo ni jukumu la watanzania kuipumzisha hata kuizika so to speak.
     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,704
    Likes Received: 860
    Trophy Points: 280
    CCm chama cha hovyo na cha kipuuzi hakichoki waambisha wanaokilinda.Kila siku wanawadhililisha waalindao sana, Wizi takukuru ni aibu, silaha na wizi wa kura,kuua polisi na tume ya uchaguzi ni aibu, hizi vurugu za kisiasa, matusi, kutotumia raia msalijili kimywa.kesi za kubambikiza amahkama ni aibu, ..kila mahali hawa jamaa ni shida. CHAMA CHA HOVYO SANA.
     
  7. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabwe hizza a.k.a tabwe giza, rudi ccm b, kapige magoti kama ilivyo kawaida yako kujivua nguo ili utunishe tumbo lako. Ni kwa njia hii labda utarudi kwenye chati. Lakini kwa sasa ushapotea. Huna dira wa dili tena. Chezea gamba wewe, umetumiwa kama condom. Polee
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    waache waonyeshane ubabe maana ndio jadi yao
     
  9. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa jiwejeusi jamaa wamemtumia kama condom tena wakafanyia mapenzi na dada yake maana jinsi alivyowasaliti CCMB ni sawa na kulala na dada zake...Alafu aliwahi kusema "nikirudi Ccm labda nimlale mama yangu"Nafkiri atakuwa alifanikiwa kupiga mechi na mzazi wake..Laaana kubwa sana
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    una point mkuu ila rudi ufanye kurekebisha kidogo post yako.pamoja
     
  11. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    swafi sanaaaa waendelee hivo hivo
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Tambwe Hiza hoi?
     
  13. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,704
    Likes Received: 860
    Trophy Points: 280
    Kwa kazi yote aliyofanya kuua upinzani bado anaunga foleni ya kuomba nafasi ndani ya CCM na kukosa?Tulitegemea angekuwa na special entry.Sasa si bora nagejiunga kama wengine tuu.Bado wengine walio busy kutafuta namna ya kuia CDM,wao hawatoikuta CCM kabisa.Tambwe ilianza na makamba sr. aliposem akuwepo kwake machoni pa raia ni chukizo hivyo asitumike katik kampeni za ccm.
     
  14. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Halafu yule Dr Manyaunyau wa UD (Bunsen Burner) anadai hiki chama kina uhai!
     
  15. P

    Penguine JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 956
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 60
    Ooh, my poor Tambwe Hizza!
     
  16. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo maana tunasema maslahi ya nchi kwanza, thenn ya uongozi badaye, wengine hawatuelewi wanafanya maslahi ya uongozi kwanza then ya nchi badaye. ndo maana hatufiki popote
     
  17. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wanajifanya wana amani kumbe wanamachungu moyoni subiri muda ukifika ndio tutona mengi zaidi ya kushikiani bastola.
    tabwe alikuwa anabebwa na makamba mzee nape kijana hamtambui
     
  18. we gule

    we gule Senior Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh mimi naona haka ka chama kanazidi kukomaa ki-demokrasia
     
  19. m

    matawi JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naomba msitufuate fuate kupigana ni njia bora ya kuimarisha chama
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Safiiiiiiiiiiii!!!!


    Sanaaaaaaaaaa!!!!
     
Loading...