Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi arusha ulija mizengwe na rushwa mchezo mchafu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LENGIO, Oct 7, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani hakuna siku sintasahau kama siku uchaguzi wa ccm wilaya arusha,tulikuwja na mgombea wa mkutano mkuu Taifa,tumwita namba saba,kaka wa watu tulimpa kura za kishindo,lakini matokeo yake,kura zake alipewa mkuu wa mkoa,ili asiandikwe kwenye magazeti,LOBORA UNANGANGANIA NINI NDANI YA CCM?umekuwa mkimya,masikini nilikuangalia,ukiwa umenuna,LOBORA alikuwa na hoja ya ajira,kuhusu viwanda vilivyotolewa kwa wahuni wa kuhujumu uchumi na ajira,sasa huyu mkuu wa mkoa atakwenda kuwakilisha nini?kama si tunazuia mawazo yenye tija kwa wana wa arusha?kiltex imekufa,GENARALTIRE IMEKUFA,NAMWAMINI SANA LOBORA,Angetusemea huko juu,lobora,uwe makini ukweli wako ndio tabu yako,tulikupenda,mkuu wa mkoa apewa heshima ili asiandikwe.source mimi mwenyewe
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    ndo shida ya kuwa kwenye taasisi zenye kupenda magumashi kama sisiemu!!
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    andika kwa mhariri, uhuru, mzalendo au habari leo anagalau uanweza kusikilizwa
     
Loading...