Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uchaguzi Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Jonogomero, Mar 2, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jana kulikuwa na kutangazwa kwa matokeo jimbo la arumeru, baada ya kurudiwa kwa uchaguzi. Mara walisema kuwa jamaa ni mkenya, holo wakashindwa kithibitisha kisha wakaja na sera ya kuwa awali alishinda kwa kula chache. Sasa sijui watasemaje tena. Au ndio watasema jamaa hatufai kisa kaoa binti wa Mh. Lowassa. Haya makundi ndani ya ccm yanaharibu chama jamani. Mungu ubariki Tamzania Mungu ibariki Afrika
     
Loading...