Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi Arumeru kufanyika siku ya Wajinga duniani............kwa nini?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ta Muganyizi, Feb 8, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Jamani mie sielewi ati..........yaaani uchaguzi unafanyika fools day............ili hata mambo yakiharibika, watu waibe kura, itaonekana ni siku ya wajinga. Siku hiyo tutasomewa washindi wa ajabu kwenye ,magazeti.............tutavurugana.......tu ndio maana hata daftari la wapiga kura haliboreshwi...........litatumika lile lile la 2010 hata kama lilikuwa na mapungufu. Tarehe 1 April huwa ni siku ya wajinga hata kama sio rasmi.....watu huitumia siku hii kufanyiana ujinga.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hii hainiingii kichwani vizuri..........fools day
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    nani kakwambia ni siku ya wajinga? Kwani lazima kuiga mambo ya ulaya na marekani? Ni siku kama siku nyingine, ila ukiamini katika hilo utakuwa tayri ni mjinga. Pole
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hilo halihusiani kabisa na uchaguzi ila tunaomba Mrema asivuruge hapo. CHADEMA/NCCR waichukue jimbo hilo.
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    We utakuwa nje ya nchi kijana...............sikiliza magazeti siku hiyo tena yale ambayo ni serious utaona watakachoandika siku hiyo..................utasikia Ntamaholo awa mbunge wa Arumeru mashariki
     
Loading...