Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi 2015; CHADEMA wajiandae kupambana na Ufisadi kura za maoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by coby, Nov 5, 2010.

  1. coby

    coby JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni dhahiri kwamba idadi ndogo ya waliojitokeza kugombea ubunge na udiwani kupitia CHADEMA mwaka huu ilitokana na chama hicho kutokujulikana sana hasa vijijini na vilevile kudhaniwa kuwa hawawezi kushinda kwa hiyo watakua wamepoteza fedha na muda wao.

    Kwa ushindi wa CHADEMA mwaka huu ni dhahiri kuwa idadi ya wanaotaka kuwania viti mbalimbali kupitia chama hicho itaongezeka maradufu na kufanya zoezi la uteuzi liwe gumu kama ilivyokua CCM. Ni bora CHADEMA wajipange kuhakikisha vigezo vinavyoeleweka na vilivyo dhahiri vinawekwa kuepusha ufisadi katika mchakato wa kura za maoni
     
  2. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Agreed!!
     
  3. F

    Fikra Pevu Senior Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Viongozi wa CHADEMA waliangalie jambo hilo kwa tahadhari
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    well said
     
  5. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pili nawaomba na nitawaombea kwa Mungu walio CHADEMA sasa wasirubuniwe na mafisadi na kukisamabaratisha chama kama ilivyotokea enzi za Mrema wa nccr! Wanachadema mliochaguliwa utu wenu na wa waliowachaguo ni wa maana zaidi kuliko maslahi binafsi!
     
  6. Mh2

    Mh2 Member

    #6
    Apr 7, 2014
    Joined: Apr 7, 2014
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mumeanza kuniogopesha.
     
  7. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2014
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ufisadi ni sehemu ya jamii yote
     
Loading...