Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi 2010

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAM, Oct 30, 2010.

  1. K

    KAM Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ninawatakia wa-Tanzania wote, uchaguzi wa baraka na amani. Na iwe kwetu kile ambacho ni chema Mungu amekusudia kwa Tanzania kitokee.

    Katumie haki yako nenda kapige Kura.

    KAM
     
  2. m

    mwalimumpole Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iringa mjini hali ni tete kwa sisiem
     
  3. m

    mwalimumpole Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii tumeni matokeo kwenye mtandao wa jf tupunguze presha
     
Loading...