Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi 2010: money, tricks and dirty games....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Teamo, May 14, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi naona jeikei haitaji kura za wafanyakazi..............

    HAZINA MAANA SANA KWAKE,kwasababu wafanyakazi wenyewe ni wachache sana ukilinganisha na watanzania wengi wenye njaa zao......

    sasa kwa vile jeikei orede ameshika mpini,anahitaji mbinu kubwa tatu:
    1-money
    2-tricks
    3-dirty games

    jamaa zenu tukta WAMESHAMSOMA,na wameona in a long run ITAKULA KWAO!wameamua wanyooshe (wanaogopa kutokumbukwa kwenye ufalme wa jeikei 2010-2015)

    jeiefu kama kawaida kelele mingiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,halafu KIMYA KIKUU KINAFUATA!

    ushauri:mods wangelifunga jukwaa la uchaguzi na jukwaa la politiks,maanake ninaona kama tunapotezeana muda.wangeweka jukwaa la malavidavi MARA MBILI ZAIDI.

    mpaka sasa orede tunajua raisi ni nani,kwanini tupoteze muda?
     
Loading...