Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi 2010: Kipimo cha Uelewa na Ujinga wa Watanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 30, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kesho tutapiga kura. Watanzania watapimwa tena kama ni werevu au wajinga kwa kiwango gani:

    1. Ukimchagua Kikwete: ama wewe ni mjinga/**** usiyejua kitu au una maslahi yasiyo halali unataka kuyalinda.

    2. Ukimchagua Dr. Slaa: wewe ni mwerevu, unataka mabadiliko kupata changamoto mpya chini ya serikali mpya

    Hatimaye Mwenyezi Mungu atafanya majumuisho.

    Asilimia atakazopata JK zitaashiria ujinga/ujuha na ufisadi wa Watanzania.

    Asilimia atakazopata Slaa(PhD) ni kipimo cha werevu na ukomavu wa kifikra wa Watanzania.

    Kazi kwenu Watanzania.

    Tanzania itahukumiwa kwa kile Watanzania wataamua kesho.
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekupa 5 hapo juu.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Pa1 sana.
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Itikadi hizi za ubaguzi na ukosefu wa uvumilivu wa kisiasa zimeigharimu CHADEMA katika uchaguzi huu na zitaendelea kuigharimu hadi itakapo kufa. Hivi ina maana lazima watu wote wamuunge mkono mgoni tu? kwa style hii, naelewa kwa nini CHADEMA haikubaliki hata na wapinzani wengine maana wanajua uwepo wao utakuwa matatani ikitokea CHADEMA ikashinda.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hata mbwa nao hupiga miluzi.

    Endelea kuota Chadema kitakufa...........

    Hopeless
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CHADEMA hata ikifaa chuki dhidi ya ufisadi wa CCM haufi. El Nino ya Changes ................................hiyooooooooooooooooooooooooooooo.......... ccm kimbia
     
  7. M

    Marwam Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    unachosema ni kweli tupu,ila naamini asilimia ya ujuha bado ni kubwa kuliko werevu na ukomavu,bado watanzania hawafundishwi na hali yao ya maisha.Bado wanakubali uongo wa CCM na pengine kudhani kuwa umaskini na hali zao duni zinaletwa na Mungu.:israel:
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    CCM inawabembeleza wale wanaoinyima kura ili wakati nge la wahunimwingine waipe< CHADEMA inawatukana wale wasioipa kura...tofauti kati ya chama na genge la wahuni
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Naked
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    CHADEMA asili at work
     
  11. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Crap 1 |krap| vulgar slang
    noun
    1 something that is of extremely poor quality.
    &#8226; nonsense.
    &#8226; rubbish; junk.
    2 excrement.
    &#8226; [in sing. ] an act of defecation.
     
  12. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mtu yeyote anayetetea ccm ni mjinga. huwezi kumpa kura mwizi hata siku moja! it is that simple!
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kabla ya jana nilikuwa nina majibu yenu watu kama wewe lakini sasa nimejua ninyi ndivyo mlivyo, matusi ndio sera za chama chenu, kuwajibu ni kukubaliana na sera za kibaguzi,uchochezi,na uchanga wa kidemokrasia so endeleeni na kazi yenu maana ndio mnayoiweza.
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    sawa CHADEMA asili
     
  15. C

    Consultant JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,956
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Burn, hivi kila anayepinga mapungufu ya CCM ni Chadema?

    Mimi si mwanachama wa chama chochote cha siasa na sijawahi kupiga kura.

    Kesho, kwa mara ya kwanza kabisa, nitapiga kura na sitomchagua Kikwete. Jana ndo kanihakikishia beyond reasonable doubts kwamba hawezi kitu na ni mweupe mnooo kwa nafasi ua Urais.
     
  16. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimemsikia Mkapa wenu anavyoongea pumba Jangwani. Hovyooo kabisa
     
Loading...