Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi 2010: CAMPAIGN AU COME PAIN?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mpelijr, May 17, 2010.

  1. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifikiria jinsi mambo yanavyobadilika tukifika kwenye mwaka wa uchaguzi na hasa nikafikiria je ni kweli kwamba asilimia kubwa ya watanzania wanafaidika na kampeni au ndo wanaandaliwa kwa ajili ya maumivu ya baadae?
    Viongozi wamekuwa wakiwanyenyekea mno wananchi hichi kipindi kwa ajili ya kujitengenezea ulaji miaka mitano hii inakuwaje kwa wananchi?wanaandaliwa nini kama baada ya uchaguzi hawasikilizwi kwa maoni wala shida wakati ni jukumu la huyo mtu waliyemchagua?
    Tanzania tuna kazi ku overcome selfishness katika serikali....
     
  2. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    tubadilike tuchukueni hatua ambazo zitatuletea mafanikio hapo baadaye.
    TUACHENI WOGA KUONDOA FIKRA MGANDO KWENYE UHALISIA WA WAKATI NA MAHITAJI YETU.
     
  3. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #3
    May 18, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watanzania tukibadilika na kuwa tayari kuweka maslahi ya taifa letu kwanza na kuweza kuchagua viongozi wetu kwa kuzingatia sera zao na siyo ahadi wala utashi wao walionao na watu....viongozi waadilifu wataofanya kazi kwa kuzingatia kuwa wananchi ni mabosi wao na siyo watumwa wa ahadi zao za uchaguzi.....
     
Loading...