Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguz wa diwan Momba Mbeya

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Nchullah., Oct 28, 2012.

  1. N

    Nchullah. Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchaguzi wa diwan wilayan momba watia fora askari apigwa jiwe na wanachadema pia mwana ccm apigwa jiwe alazwa kamsamba n baada ya wana ccm kupita maeneo ya karibu na kampen za chadema mida ya saa 12 jion
     

    Attached Files:

  2. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...ama kweli hali sasa si shawali tena,wananchi baada ya kuanza kujua jinsi wanavyofanyiwa dhuluma wameamka na wamekuwa na hasira sana na sasa inaonyesha hawataki longolongo "wanavunja nazi kwa ugoko"...
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    KIkwete anakopeleka nchi yetu sijui kama tutabaki salama
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,096
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    Nasikitika kumfananisha huyu prezidenti kwa kulitumia jina lake linalofanana na jina la baiskeli ya mbao kwa kisambaa (kikwata)
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukombozi una gharama zake. Lazima tuzilipe. CCM wamefunga ndoa na dola.
     
  6. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa siasa hizi za kisasi ni hatari .walioziasisi watavuna walichopanda
     
Loading...