Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafuzi wa mazingira-tena bila aibu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Aug 8, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    View attachment 61246
    Nilikuta hii Barabara ya Sam Nujoma(wengine wanaita Cocacola Rd), jamaa hawa bila aibu toka hicho kiwanda cha Printing wakimwaga rangi au mabaki ya rangi katika mtaro wa maji ya mvua.

    Hatuna adhabu ya kuwapa, ni kuwa expose tu.
    Huyo kijana alipoona nachukua picha akageuza sura na mmoja akakimbilia ndani ila hawa wawili hawakuweza kuacha vifaa.
     
  2. N

    Ndole JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmmhhh acha wamwage bwana nchi si iko mikononi mwa dhaifu wetu na ndugu zake wote.......
     
Loading...