Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafu wa watu hawa, hovyoooo sana!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Nov 12, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Eti ni kweli watu kutoka makabila ambayo kwa asili ni wafugaji usafi kwao sio issue sana. Kumuona mama akitumia ganda la mua kumsafishia mtoto haja kubwa ni kitu cha kawaida sana. Kwamba hata kuoga kwao haijalishi sana, kwani wao wako bize na ng'ombe eti ni heri mifugo ipate maji kuliko yeye kuoga na mifugo ife kwa kiu.

    Kwamba tatizo liko wapi mtu kukaa kwenye choo cha behewa la treni toka kigoma, tabora kupitia singida hadi dar na ikibidi unakula chakula humo humo huku pembeni kwenye sinki la choo kuna haja kubwa na ndogo inatoa harufu kali. Kwa wahusika yote ni shega tu. Unapojaribu kuhoji why wao nao wanakushangaa na kukuona wakuja kweli. Na wakifika mjini eti wanajiona wajaaaaaaaaaaaaaanja! Hvi kwa nini hao watu wako hivi jamani?

    Nimeogopa kutaja makabila husika, isije ikaleta udadisi bureeeeeeeee!
     
  2. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    Du we kabila gani??.
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    Uongo,nani kakuambia wanaona shega tu?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    acha waje
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Unapokulia chakula chooni inamaanisha nini madam?
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mgandugandu
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    Hawakulii chakula chooni bana,msosi wanapata pale saranda a.k.a sheraton.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Acha uongo bibie dk 25 chakula gani kitalika pale, mambo yote ndani baada ya kununua pale chini. Tena wengine huwa wanatoka na ugali wao wa kuotsha toka kigoma hadi dar. Wakiwa ndani ndo huwa wanaanza kurundumla chakula baada ya kukinunua chini
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ila hii mada inahusika vp na jukwaa hili japokuwa kuna ukweli kabisa chunguza makabila yafuatayo.Wamasai,wasukuma,wagogo,wanyamwezi na wajita kwa mbali.Nani anabisha?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tuna afya zetu bwana, kama kuoga ni usafi taulo linachafukaje?
     
  11. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wanaosafiri toka kigoma bila shaka ni waha lakini hapohapo mtoa mada anazungumzia wafugaji na nielewavyo waha si wafugaji so nadhani kuna contradiction hapa
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wakute watu vijijni kwao, ndo utajua kuwa hii issue si ya kabila flani!!!
    note: nenda vijijini haswa na usiishie vijiji mjini.
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa WANYAMWEZI si kweli!Sijui hayo makabila mengine labda.
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika kama uchafu ni suala la ukabila au tabia ya mtu ...
    Ngoja niendelee kusoma comments za watu!
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ooohoooooooo! sasa we umetaja majina mi sijakutuma hayo, umeropoka mwenyewe mkuu! Ngoja wenyewe wakujibu ktk hili!
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hilo la waha umetaja wewe, na ni kama umeongeza list mkuu
     
  17. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    sasa kama kweli nisiseme?
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahahaa! Ndyoko bana unanifurahisha, unaanzisha topic halafu unashindwa kuitetea!!
     
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hawaon shega wafanyaje na ndo wanasheherekea miaka 50 kwa usafiri huo huo toka tumepewa na mkoloni , hakuna bingwa wa shida sema serikali ndi inawafanya we uwaone mabingwa
     
  20. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    itakua kuna mtu umemtokea wa makabila tajwa kakupiga chini ndio unaleta mahasira yako huku jf
     
Loading...